Máy em đang cài windows 7, nhưng em tìm mãi không thấy camera ở đâu?định mang ra chụp mấy cái ảnh cho vui...... Em tìm trên mạng thấy bảo phải cài driver mí được. Ai có giúp em với .! Giờ làm thế nào? Anh nào có driver không gửi cho em luôn nhá.!

Em xin cảm ơn.!

anh chỉ cho em nữa. em không bjt tìm thế nào cả. lại toàn tiếng anh nữa.huhu.... Em tìm suốt từ trưa đến giờ mà không được.

---------- Bài thêm lúc 13:34 ---------- Bài trước là lúc 13:31 ----------

Anh nào giúp em nữa, không là em cũng chịu thui, máy này em cũng vừa mua xong, nên o bjt dùng, lại là windows 7 nữa. em không bjt.! Chỉ em với.! huhu......

bibong0205

Bạn cho chính xác tên laptop của bạn . Ví dụ như : Dell Vostro XXXX gì đó . Đầy đủ tên nha

yeudoi_2202

Driver của bạn đây

Note : Bạn chọn đúng phiên bản windows 7 của mình nhé. Sau đó download driver về

lantrank_vn

cho hỏi thế down driver dell về khi mở nó bào lỗi không kết nối được với máy chủ làm sao đây

tieuquytv

bạn nào có Driver phận diện dấu vân tay cho con Pavilion dv4 1401tx cho HDH windows 7Ultimate thì share cho mình với nha! Thank tất cả người!

Windsor

phantomas00 cacs bacs nói hay lắm, nhưng vào trang driver của dell cũng chả có driver của carema đâu hết, mình tìm chán rồi. Bạn có thể vào đây down toàn bộ Driver cho dòng Dell Inspiron R Series nhé, bao gồm cả phần mềm cần thiết:

Các chủ đề có liên quan khác