koolboy_style

opera của mình không hiểu sao dạo này dở chứng. Mở mấy trang web đầu là bình thường nhưng sau đó mở một trang có swf hay flash thì tất cả các trang mở sau này đều bị.

Lỗi ở chỗ hai thanh cuộn của opera giữ chuột kéo lên kéo xuống đều không được mình bó tay. Gỡ ra cài lại mấy lần mà không xong. Các trình duyệt khác: IE và firefox chạy vô tư.

Giúp mình với, mình kết Opera nhất. Thank các bạn nhiều.

Fillmore

Có thể do lỗi cache của Opera hay lỗi tràn bộ đệm của windows, bật Task Manager lên xem có phải nó chiếm rất nhiều ram + CPU không ?

mr.kanx

battocentre Có thể do lỗi cache của Opera hay lỗi tràn bộ đệm của windows, bật Task Manager lên xem có phải nó chiếm rất nhiều ram + CPU không ? Task Manager của mình nè:

chuyển sang GG CHROME đi bạn, FF và OPERA hay dính lỗi tràn bộ đệm gây treo và tắt hệ thống lắm.

Lyn

SaveMyLife opera của mình không hiểu sao dạo này dở chứng. Mở mấy trang web đầu là bình thường nhưng sau đó mở một trang có swf hay flash thì tất cả các trang mở sau này đều bị.

Lỗi ở chỗ hai thanh cuộn của opera giữ chuột kéo lên kéo xuống đều không được mình bó tay. Gỡ ra cài lại mấy lần mà không xong. Các trình duyệt khác: IE và firefox chạy vô tư.

Giúp mình với, mình kết Opera nhất. Thank các bạn nhiều.
Sử dụng phiên bản Opera 11 đi bạn

chientrinhrr chuyển sang GG CHROME đi bạn, FF và OPERA hay dính lỗi tràn bộ đệm gây treo và tắt hệ thống lắm. tớ có bị lần nào đâu cả opera lẫn firefox.

thang_1441986

Mình chuyển qua xài Chrome rồi. Hix. không có ai chỉ mình cách khắc phục hết trơn. Buồn Opera quá.

Các chủ đề có liên quan khác