frigidmoon

ai vừa từng sài winxp mode trên win7 thi chỉ giáo!!!

mấy pác ơi, em đang dung win7 32bit mà e dình cài phần mềm mix nhạc thu âm cool edit pro nhưng không hỗ trợ nhưng phầm chỉnh âm thanh của win7 và xp khác nhau nên không thể sử dụng được, nên e vừa cài xp mode vào cài cool edit pro thì được nhưng thúc thu âm thì không có tiếng, em xem lại thì trong xp mode card sound không không đúng với trên win7, không biết vấn đề của em có phải là do card sound không, ai biết cách khắc phục thì giúp em với.

card này lạ quá, hình o dưới

ghetyeu09

Mặc định các ứng dụng chạy trong môi trường “XP Mode” với chế độ Enhanced Mode. Chế độ này không yêu cầu người dùng đăng nhập và thiết lập sẵn chuyện sẻ chia tài nguyên giữa máy thật và máy ảo. Người dùng có thể truy xuất đến các thiết bị phần cứng như ổ cứng, máy in,loa,mic… và cả thiết bị lưu trữ gắn ngoài dễ dàng như khi sử dụng trên máy thật. Chế độ Basic Mode cho phép máy ảo hoạt động độc lập với Windows 7. Những chức năng tương thích như sẻ chia bộ đệm (clipboard), ổ đĩa hay máy in sẽ không hiển thị trong chế độ này.

Bạn có thể koi lại máy bạn đang ở chê độ nào?

betri28 Bạn có thể koi lại máy bạn đang ở chê độ nào? bạn có thể nói rõ hơn không, mình không biết coi bằng cách nào, bạn hưỡng dẫn mình cụ thể hơn được không, có hình càng tốt

Các chủ đề có liên quan khác