đó chỉ là virtual ram (RAM ảo) ý mà , bạn thích set bao nhiêu thì set miễn là ổ cứng còn trống , còn dung lượng RAm bị chiếm phải xem ở tab Processes, IE8 làm j đến nỗi ngốn ram như thế, bạn chắc phải chạy cái gì đó nữa...=>chém bao~

www.andyluv_xxx

nghe nói chrome mới là trình duyệt ngốn ram nhất mà

chỉ có 2 tab và yahoo không thể ngốn nhiều đến thế,chắc chém gió thế nào

kienqbth

Đừng đổ tội cho IE , windows của bạn có vấn đề , bạn phải xem chính xác do phần mềm nào ngốn ram chứ , máy tớ windows 7U , ram 1G , vừa duyệt wed bằng IE ( chừng 3 đến 4 tad ) vừa xem phim , chát vẫn chạy vù vù mà ram chỉ lên đến sấp xỉ 900mb chưa kể đển phần mềm virus và 1 số phần mềm chạy nền !

Aodh

cái 2.30 GB đó là pagefile, không phảỉ ram

chụp hình cái thẻ processes ấy rồi hẵng nói

mặc dù mình cũng không thích IE nhưng bác đừng có nói như vậy, phải xem cái processes thì mới bít thằng nào ngốn ram nhiều hơn

Pyt

Đó là hình ảnh chụp từ hôm qua, hôm nay làm sao chụp lại được !!! Thực sự là trong các trình duyệt thì IE8 là ngốn Ram nhất rồi. các bạn đọc thử

thutinh_online

Xem lại đi bạn, chứ IE8 ngốn ram gì mà kinh quá. Lúc trước mình xài IE8, 2 acc kiếm thế, mở nhạc nhưng chỉ có 1G5 thôi. Bạn xem lại windows cua mình hay chương trình diệt virus của mình đi...

Fillmore

Tự vả vào mồm mình đi chủ topic! nhìn cái title thì thấy tò mò, vào đọc rồi thì chỉ muốn vả vào mồm nó mà thôi. Không biết đây là con gà IT hay là anti IE nữa [[

doihong_12c8

làm sao dùng xp mà máy nặng thế được! mình khôg tin

cùng lắm là đến gần 1gb là máy bị đơ rồi!!

Các chủ đề có liên quan khác