em mới cài win7.cài cái IDM để dow cho tiện nhưng không Cr-ack được. trước đây em dùng xp thì dùng bản IDM 5.18.4 kèm Cr-ack luôn cũng dow trên zoom mình.nhưng cài bản 5.18.4 này vào win7 thì không dùng được nó không tự chạy mà cũng chẳng bắt link. em cái lên bản 6.02 vừa tham khảo rất nhiểu cách Cr-ack ở trên zoom mình cũng như ở nơi khác nhưng chẳng cách nào được cả.toàn bị block key mới lại các bản Cr-ack toàn không dùng được nữa. ai có thể chỉ dẫn em 1 cánh cụ thế không em Thank nhiều nhiều

Trích namcdcntn View Post em mới cài win7.cài cái IDM để dow cho tiện nhưng không Cr-ack được. trước đây em dùng xp thì dùng bản IDM 5.18.4 kèm Cr-ack luôn cũng dow trên zoom mình.nhưng cài bản 5.18.4 này vào win7 thì không dùng được nó không tự chạy mà cũng chẳng bắt link. em cái lên bản 6.02 vừa tham khảo rất nhiểu cách Cr-ack ở trên zoom mình cũng như ở nơi khác nhưng chẳng cách nào được cả.toàn bị block key mới lại các bản Cr-ack toàn không dùng được nữa. ai có thể chỉ dẫn em 1 cánh cụ thế không em Thank nhiều nhiều Chào bạn!!

cách cài chắc bạn biết rồi trứ.Khi ban chạy file xxx.exe ban cứ chạy bình thường nhưng lúc đừng Finish (hoàn thành ấy) cứ để đó bạn tiếp hành cark xong.Rồi bạn quay lại nhấn Finish thế là ok rồi!! chúc bạn thành công!!

sam8182000

Bạn vào để tải bản cài đặt mới nhất về sau đó vào đường dẫn sau:

C:\WINDOWS\system32\drivers\etc

mở file hosts sau đó xóa toàn bộ nội dung chứa ở bên trong rồi dán đoạn sau:

205.199.44.156 registeridm.com

205.199.44.16 registeridm.com

127.0.0.1 sau khi dán xong rồi lưu lại

Khởi động IDm rồi chọn register điền key này vào:

BGL4H-HJBXT-ABSUD-R31QJ

Các chủ đề có liên quan khác