Ferrill

các bạn giúp đỡ mình vấn đề này nha:

chả là mình đang dùng IDM 5.19 buil2. và mình muốn lên đời em nó bằng bản 5.19 buil5 nhưng sau khi gỡ bỏ bản cũ bằng your uninstall, và cài bản 5.19 buil5 thì vào kiểm tra nó vẫn là bản 5.19build2...

có cách nào giải quyết vấn đề này không nhỉ?

các bạn giúp đỡ mình nghen!

thanks1

pinochio1994

Trích chronos_htt View Post Bạn sử dụng Your Uninstaller down ở đây . Uninstall cái bản IDM đó đi rồi cài lại là được. Thanks cái nha. mình vừa có bản your uninstall mới nhất bản 2010.30

nên mình không cần cái này.

thanks!

---------- Bài thêm lúc 10:53 ---------- Bài trước là lúc 10:50 ----------

Trích botloctom View Post Sao bạn không dùng chức năng update IDM cho nó tự lên dời phiên bản mới nhất luôn. thanks bạn.

mình update lên rồi nhưng nó đòi key...

meoxu90

Trích duyduong.tb View Post thanks bạn.

mình update lên rồi nhưng nó đòi key... Thông thường nếu cài IDm nhiều lần và dùng Cr-ack thì khi update IDM sẽ bị block vì vậy khi update xong bạn Cr-ack lại vì nếu bạn không update mà gỡ ra cài bản mới hơn thì cũng bị vậy thôi.

class_07cx2

Bạn dùng cái này :

Sau đó dùng cái này để Cr-ack là ok.

Đảm bảo 100% thành công & không có virut. Pass ba0123t

magician305

Trích duyduong.tb View Post các bạn giúp đỡ mình vấn đề này nha:

chả là mình đang dùng IDM 5.19 buil2. và mình muốn lên đời em nó bằng bản 5.19 buil5 nhưng sau khi gỡ bỏ bản cũ bằng your uninstall, và cài bản 5.19 buil5 thì vào kiểm tra nó vẫn là bản 5.19build2...

có cách nào giải quyết vấn đề này không nhỉ?

các bạn giúp đỡ mình nghen!

thanks1 Bạn cho nó update đi rồi khởi động lại là xong mà

Jeran

Trích trauvangvietnam View Post Bạn cho nó update đi rồi khởi động lại là xong mà bạn đọc kĩ bài chưa vậy... nếu nói như bạn thì bạn share key đi rồi người ta sẽ tiến hành update....................

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Doanh nghiệp lâm vào tình trạng phá sản là doanh nghiệp gặp khó khăn hoặc bị thua lỗ trong hoạt động Luận văn Kinh tế 0
P Các doanh nghiệp Việt Nam áp dụng SA8000 gặp những khó khăn thuận lợi gì? Giải pháp cho những doanh Luận văn Kinh tế 2
S anh (chị) nào học tốt môn kt lượng giải giúp e bài này vs ạ.bọn e gặp khó khăn ở khâu tìm số liệu ạ. Kinh Tế Lượng 4
S Những khó khăn mà giáo viên và học sinh phải gặp trong việc sử dụng sách giáo khoa tiếng Anh 8 ở Tru Ngoại ngữ 0
N Nghiên cứu những khó khăn mà giáo viên và học sinh khối mười trường THPT Nam Tiền Hải gặp phải khi t Ngoại ngữ 0
N Những khó khăn người Việt học Tiếng Anh tại công ty cổ phần học thuật EQuest Hà Nội gặp phải khi học Ngoại ngữ 0
T Những khó khăn học sinh lớp 10 trường THPT Trương Định gặp phải khi học kỹ năng viết với sách giáo k Ngoại ngữ 0
O Tìm hiểu về khó khăn gặp phải trong quá trình xây dựng NoSQL Hỏi đáp Tin học 1
H Phân tích bệnh trạng một công ty đang gặp khó khăn Mẹo vặt cuộc sống 0
S Công ty đang gặp khó khăn, nhất là chi phí văn phòng. Phải làm sao đây? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác