Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By haxanh21kt02
#221569 tình hình là em không active được , có tải 1 cái Antiwpa về , càinó ,thì khi kiểm tra thì nó xuất hiện dòng chữ là vừa active rồi,

nhưng mà khi tắt máy rồi khởi động lại , nó lại đòi active , rồi em lại làm thao tác uninstall , rồi càicái Antiwwpa đó thì nó lại không đòi acitive nữa , có ai giúp em với thank nhiều
By ngothanhtai89
#221573 Bạn down cái này về cài nhé ( made in Viet Nam ) : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Cr-ack này là của thành viên manwhofind của 4room .
Blog Tâm sự:
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
By si.roho
#221574 Bạn vào start-->Run --> gõ dòng lệnh %systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe /a thử xem là vừa active windows hay chưa nhé
By nk.trung
#221575 Trích phucma3186 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bạn vào start-->Run --> gõ dòng lệnh %systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe /a thử xem là vừa active windows hay chưa nhé Mình có key xịn

nhưng k active được

ai biết lý do giúp với
By nuhongbanmai_30002002
#221576 Trích dao tuan Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bạn down cái này về cài nhé ( made in Viet Nam ) : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Cr-ack này là của thành viên manwhofind của 4room . đang làm theo , dù sao cũng Thank tất cả người
By vunguyen_blog
#221578 tks bạn rất nhìu! thành công rùi. Rất đơn giản chỉ chuyện ENTER mấy cái là xong.
By dathao_a4
#221581 Trích dao tuan Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bạn down cái này về cài nhé ( made in Viet Nam ) : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Cr-ack này là của thành viên manwhofind của 4room . mình vừa download phần mềm này về và vừa chạy rùi, sau đó không thấy báo "30 days left activetion " nữa, nhưng mình không biết là bi giờ windows của mình vừa thành windows bản quyền chưa? có thể update trên trang của microsoft ko? mong bạn sớm trả lời cho mình nhé. mình xin Thank bạn rất nhiều. mình chưa viết đủ 5 bài nên chưa có nút thank, vì vậy chưa thể bấm nút thanhk được, bạn thông cảm nhé. đủ 5 bài mình sẽ bấm thank bạn ngay. thank you very much! mong sớm nhận được hồi âm. nếu có thể thì xin bạn gửi vào mail cho mình mail mình là [email protected]! thanks!
Kết nối đề xuất: