vietlam_307

Chào cả nhà. Em có 1 file PDF.em muốn convert ra .DOC để có thể edit,chỉnh sửa.Nhưng khi convert ra rồi thì lai k chỉnh sửa được.Ai cao thủ vào giúp em với,sửa luôn file hộ em.Em đang cần lắm ah, sắp thi rồi.thanks !!!

file đây ah.các anh giúp em với

yoyo_oscan

File của bạn gửi có đặt pass bảo vệ nên không convert được. Nếu bạn vừa convert ra file word thì gửi lên đi, tất cả người sẽ giúp!

koconyeu

bạn có thể dùng phần mềm solid converster

download tại

K cần vất vả thế đâu,bạn dùng Infix PDF Editor mà edit trực tiếp trên file PDF!

Criston

Theo em biết thì file này được convert tù file DOC ra.và file DOC đó vừa được đặt pass bảo vệ.Cho nên khi convert ngược trở lại thì mình k edit được.Có ai rành về cái này giúp em với !!!

baocongmoccong

Mọi người cần lưu ý có nhiều file PDF bị khóa không thể edit được, khi đó không thể convert sang DOC được. Có thể xem cái này trong menu File\Properties. Nếu thấy Allow hết thì OK. Nếu không thì phải dùng Phần mềm remove Pass đó đi. Sau đó dùng các Phần mềm chuyển sang DOC bình thường

tueminh23

Trích thangcohuthtd1 Mọi người cần lưu ý có nhiều file PDF bị khóa không thể edit được, khi đó không thể convert sang DOC được. Có thể xem cái này trong menu File\Properties. Nếu thấy Allow hết thì OK. Nếu không thì phải dùng Phần mềm remove Pass đó đi. Sau đó dùng các Phần mềm chuyển sang DOC bình thường Bạn có thể remove pass file đó cho mình được k? Mình dùng mấy phần mềm mà k được? File đây

apolloofsun174

Trích phuongyeulinh Bạn có thể remove pass file đó cho mình được k? Mình dùng mấy phần mềm mà k được? Tình hình là mất hơn tiếng đồng hồ xử lý file đó cho bạn với đủ dạng Phần mềm nhưng vẫn ...po tay. Mình vừa remove pass và convert được sang word nhưng do văn bản lại ở dạng ảnh nên không edit được. Đã dùng thử nhiều Phần mềm để nhận dạng ảnh chuyển qua text nhưng đều không thành công. Bạn nên tìm tài liệu khác thay vì xử lý tài liệu đang có vì mình thấy tài liệu về TTHCM trên mạng rất nhiều.

Các chủ đề có liên quan khác