Nicolas

các pro giúp em với. em co dow trò ninja 2007 rùa về có đuôi .rar và 3 phần

em dow về và để cùng vào 1 thư mục, em vừa giải nén dc part 1 và hiện ra mặt con rùa .

đến đấy em không biết làm gì tiếp nữa mong các pro giúp em với . lan đầu tiên em dow game trên mạng

Trích tavietanh 1. chọn đường dẫn den part 2 và 3 rồi ok

2. giải nén hết 3 part rồi cài

rả chỉ gặp nhiu đó chọn đường dẫn ntn hả bác

bumbe_nolo

bạn down về cả 3 file.rar ah(ai nén j kỳ z?)?hay là file.part1.rar file.part2.rar file.part3.rar(nếu cái này thì giải nén 1 file là chơi dc rùi,nếu có lỗi sảy ra thì xem bạn down đủ chưa,hay tên các file có khớp ko-tên trả toàn tương tự nhau,chỉ khác số cuối?) hay file nào khác,bạn xem kỹ lại đuôi xem nào.

Jen_lovely

Trích fuk9 bạn down về cả 3 file.rar ah(ai nén j kỳ z?)?hay là file.part1 file.part2 file.part3(nếu cái này thì giải nén 1 file là chơi dc rùi,nếu có lỗi sảy ra thì xem bạn down đủ chưa,hay tên các file có khớp ko-tên trả toàn tương tự nhau,chỉ khác số cuối?) hay file nào khác,bạn xem kỹ lại đuôi xem nào. vâng đó là file.part1 2 3 em có ghi kĩ trên đấy rồi mà.

anh ơi nếu em dow 1 game có tất cả 22 part cũng là file rar thì giải nén 1 file là chơi luôn hay là chọn đường dẫn ạ

mà chọn đường dẫn ntn hả bác

chọn đường dẫn j chứ.bạn cứ click phải vào 1 phần nào củng dc rùi axtract files.. vào 1 thư mục nào đó.mà axtract xong dc file j cái đã,nếu là exe thì bạn có thể chơi luôn(hay cài rùi chơi) còn iso,mdf,mds... chẳng hạn thì bạn phải làm ra (tạo) ổ đĩa ảo để chơi hay ghi ra đĩa mà cài vào.còn các file khác củng tùy trường hợp....

ừ mà

hiện ra mặt con rùa

chắc là file rùa đó là exe rùi.bạn có thể chơi luôn(hay cài),nếu không dc,thì có thể:

bạn down đủ chưa,hay tên các file có khớp ko-(tên trả toàn tương tự nhau,chỉ khác số cuối?)

củng có thể là games bị lỗi....

bugs993000

Trích fuk9 chọn đường dẫn j chứ.bạn cứ click phải vào 1 phần nào củng dc rùi axtract files.. vào 1 thư mục nào đó.mà axtract xong dc file j cái đã,nếu là exe thì bạn có thể chơi luôn(hay cài rùi chơi) còn iso,mdf,mds... chẳng hạn thì bạn phải làm ra (tạo) ổ đĩa ảo để chơi hay ghi ra đĩa mà cài vào.còn các file khác củng tùy trường hợp....

ừ mà

chắc là file rùa đó là exe rùi.bạn có thể chơi luôn(hay cài),nếu không dc,thì có thể:

củng có thể là games bị lỗi.... em xin Thank bác rất nhìu

Các chủ đề có liên quan khác