Nguyen_yeu

Pro nào cứu em với: khi cho ra đĩa thì em gặp như thế này,

this show contains template images that haven't been fill in.

~> hiển thị này có mẫu hình ảnh chưa được điền in

cho ra cd hay vcd... đều bị như vậy nhưng nó vẫn cho ra đĩa chỉ có mỗi dvd em đang cần là không được thui.

Ai cứu em cái, em đang cần rất gấp làm đĩa cho lớp á

Em xịn chân thành Thank và hậu ta

Bạn burn trực tiếp bằng PSG à

Bạn Burn với tốc độ bao nhiêu

Dung lượng của bạn là bao nhiêu.

Tỉ lệ 4:3 hay 16:9

Cấu hình máy

Bạn vừa thử xuất file và Burn bằng NERO xem

chip_luz90

Bây giờ lưu lại file định dạng MPG hay MP4 để in ra đĩa DVD, vì hầu hết các đầu DVD đều đọc được 2 định dạng này. Còn cái lỗi mà bạn vưa đưa ra chắc chỉ có lỗi khi in trực tiếp băng ProShow.

Trích red_eye~_~ Bây giờ lưu lại file định dạng MPG hay MP4 để in ra đĩa DVD, vì hầu hết các đầu DVD đều đọc được 2 định dạng này. Còn cái lỗi mà bạn vưa đưa ra chắc chỉ có lỗi khi in trực tiếp băng ProShow. thì pác pải định dạng dvd bằng proshow gòi xong mới dùng nero in ra đĩa được chứ. Chứ không thui dùng nero liền luôn đâu có được đâu pro

mòa khổ nổi là nó hẻm cho em định dạng mới đau đầu chứ!!!

Pác giúp em zới!!

---------- Post added at 11:13 ---------- Previous post was at 11:08 ----------

Trích thangcohuthtd1 Bạn burn trực tiếp bằng PSG à

Bạn Burn với tốc độ bao nhiêu

Dung lượng của bạn là bao nhiêu.

Tỉ lệ 4:3 hay 16:9

Cấu hình máy

Bạn vừa thử xuất file và Burn bằng NERO xem thì em dùng cái create output của proshow lun á

16:9

cấu hình máy thì khá ổn chắc hẻm có chiện zi 4Ghz, ram 1G, có cả cast màng hình 128 nữa

có pải tốc độ là speed hem? chỉ có 1 cái max thui chứ đâu chọn được cái nào khác nữa đâu

Dung lượng của cái đó khoảng 1,1G á pác

mymymyeva

Bác ơi, Bác giúp thì giúp cho trót, em gà mờ nên hẻm tìm thấy định dạng file ở đâu hết á, bác chỉ giúp em luôn được hem?

bác lưu clip đó dưới dạng mp4 hay mpg rui` dùng nero burn ra đĩa thế thôi. còn burn thế nào thì vào đây:

nếu bạn thiks dùng proshow producer thì lên hệ vs mình ( vừa cập nhật thêm nhìu styles hay+đẹp)

cr4zy_nh0x

Trích trieuf9 bác lưu clip đó dưới dạng mp4 hay mpg rui` dùng nero burn ra đĩa thế thôi. còn burn thế nào thì vào đây:

nếu bạn thiks dùng proshow producer thì lên hệ vs mình ( vừa cập nhật thêm nhìu styles hay+đẹp) thì em đang dùng cái đó nè! pro có thì cho em luôn, tại đang làm đĩa cho lớp nên càng đẹp càng tốt

nhưng mà pro ơi, nó làm gì có dạng mp4 và mpg đâu mòa pro kêu em lưu ở dạng đó

zay là pro hẻm hiểu ý em gòi, nó chưa cho em lưu dạng dvd nữa á thì làm sao mòa dùng nero được! em chỉ mới làm xong thui còn cho ra đĩa thì tại nhà em hẻm có đầu ghi dvd nên pải nhờ người khác làm!

Chủ yếu là giải quyêt dùm em cái thắt mắc ở đầu bài kìa!

thank pro nha

manocanhthuong

thì em đang dùng cái đó nè! pro có thì cho em luôn, tại đang làm đĩa cho lớp nên càng đẹp càng tốt

nhưng mà pro ơi, nó làm gì có dạng mp4 và mpg đâu mòa pro kêu em lưu ở dạng đó

zay là pro hẻm hiểu ý em gòi, nó chưa cho em lưu dạng dvd nữa á, em chỉ mới làm xong thui còn cho ra đĩa thì tại nhà em hẻm có đầu ghi dvd nên pải nhờ người khác làm!

Chủ yếu là giải quyêt dùm em cái thắt mắc ở đầu bài kìa!

thank pro nha

đây là bản proshow producer 2737:

serial: mình vẫn đang dùng nha!

name :anhtu9x

phone number :0904544204

registration key :UBBKWVFSTKRZZ

còn đây là styles mới:

bạn dow về rui` giải nén cóp toán bộ các styles vào đường link ne`: C:/program files/photodex/proshowProducer/styles.

bạn muốn làm DVD thì bạn chỉ cần vào create output rui` chọn DVD là oki nó sẽ tự lưu dưới dạng mpg ( nhớ phải chọn tỉ lệ,... nữa nha!)

bạn phải kiểm tra kĩ lại đoạn clip trứoc khi làm ra (tạo) đĩa nha!

chúc bạn thành công!

Trích trieuf9 đây là bản proshow producer 2737:

serial: mình vẫn đang dùng nha!

name :anhtu9x

phone number :0904544204

registration key :UBBKWVFSTKRZZ

còn đây là styles mới: sẽ up link sớm nhất có thể( 10' nữa)

bạn dow về rui` giải nén cóp toán bộ các styles vào đường link ne`: C:/program files/photodex/proshowProducer/styles.

bạn muốn làm DVD thì bạn chỉ cần vào create output rui` chọn DVD là oki nó sẽ tự lưu dưới dạng mpg ( nhớ phải chọn tỉ lệ,... nữa nha!)

bạn phải kiểm tra kĩ lại đoạn clip trứoc khi làm ra (tạo) đĩa nha!

chúc bạn thành công! pro ơi, nếu em làm xong hết gòi bằng proshow trước thì có thể dùng cái lưu cũ bỏ vào cái mới mòa pro vừa mới đưa cho em được ko?

Wacleah

Trích __YOU__ pro ơi, nếu em làm xong hết gòi bằng proshow trước thì có thể dùng cái lưu cũ bỏ vào cái mới mòa pro vừa mới đưa cho em được ko? tất nhiên bạn vẫn dùng bt, bởi 2 cái là 1 mà chỉ là bản của mình được hỗ trợ nhìu styles hơn hui

---------- Post added at 13:11 ---------- Previous post was at 13:08 ----------

Trích thangcohuthtd1

bạn hãy xem qua video này. clip của bạn chỉ nói về cách làm ra (tạo) một số hiệu ứng của phần menu thui

Darcell

Trích trieuf9 tất nhiên bạn vẫn dùng bt, bởi 2 cái là 1 mà chỉ là bản của mình được hỗ trợ nhìu styles hơn hui

---------- Post added at 13:11 ---------- Previous post was at 13:08 ----------

clip của bạn chỉ nói về cách làm ra (tạo) một số hiệu ứng của phần menu thui mình nghĩ lỗi từ đó mà ra mà.

nhock_quang

cái của pro đưa cho em cũng y chang cái của em đang dùng luôn!

Nhưng vấn đề kia vẫn chưa được giải quyết uhuhuhuhuhuhuhuuuuuuuuuu

ductri_9a1

Trích __YOU__ cái của pro đưa cho em cũng y chang cái của em đang dùng luôn!

Nhưng vấn đề kia vẫn chưa được giải quyết uhuhuhuhuhuhuhuuuuuuuuuu chụp ảnh đoạn mắc lỗi xem nào?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu đặc điểm giải phẫu hệ thống cân cơ nông vùng mặt và mối liên quan với thần kinh mặt Y dược 0
D Nghiên cứu xử lý nước thải dệt nhuộm bằng phương pháp keo tụ - tuyển nổi điện hóa với anode hòa tan nhôm, sắt Khoa học Tự nhiên 0
D Nghiên cứu phát triển du lịch gắn với cộng đồng dân tộc thiểu số ở Sa Pa theo hướng phát triển bền vững Văn hóa, Xã hội 1
D những đặc điểm kinh tế cơ bản của chủ nghĩa đế quốc và ý nghĩa của nó đối với việc nghiên cứu chủ nghĩa tư bản hiện nay Môn đại cương 0
D Nghiên cứu sự hài lòng của du khách nội địa đối với khu du lịch sinh thái phong nha – kẻ bàng, tỉnh quảng bình Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu phản ứng của người tiêu dùng với quảng cáo sữa tươi vinamilk Power point Marketing 0
D Nghiên cứu một số biện pháp kỹ thuật đối với giống xoài Đài Loan trồng tại Yên Châu, Sơn La Nông Lâm Thủy sản 0
D Nghiên cứu quy hoạch sử dụng đất với quy hoạch xây dựng đô thị thành phố Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh Luận văn Kinh tế 1
D Nghiên cứu tác động của văn hóa tổ chức đến sự gắn kết của nhân viên với tổ chức trong các doanh nghiệp việt nam Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu tổng hợp xác định cấu trúc và thăm dò hoạt tính sinh học của một số phức chất Pt(II),Pd(II) với phối tử bazo Schiff Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác