Lorence

Trích:

mr.nviethung

Link:

file có tên New ghost.rar access countersign (dhcphc)

Thank bạn mr.nviethung nhưng tui down bất có được, bất biết tại sao nữa! làm ơn up lên trang khác được bất có thể là rapi or mega hay mediafile cũng được! Thank trước nha! mr.nviethung ơi, cho xin hỏi cái này có phải khi giải nén ra thì được book .ISO như bài viết bất vậy?

bongchay

nè thì tự động, nhưng torrent nhé bạn.chú ý nhé là nó sẽ apparition HDD theo phân vùng chính, và thứ tự apparition sẽ là IDE1=>IDE2......=>SATA1=>SATA2.....
auto apparition (nhiều) đa cấu hình sp3

Daley

nè thì tự động, nhưng torrent nhé bạn.chú ý nhé là nó sẽ apparition HDD theo phân vùng chính, và thứ tự apparition sẽ là IDE1=>IDE2......=>SATA1=>SATA2.....

Laurenz

Engel

Osbert

Anwar

Trích:

pretty boy0508

Thank bạn mr.nviethung nhưng tui down bất có được, bất biết tại sao nữa! làm ơn up lên trang khác được bất có thể là rapi or mega hay mediafile cũng được! Thank trước nha! mr.nviethung ơi, cho xin hỏi cái này có phải khi giải nén ra thì được book .ISO như bài viết bất vậy?

cái này là book ghost.exe chạy trực tiếp trong DOS không cần đến Hiren's cossack CD và 2 book khác chạy trên Windows. Link vẫn ngon lành mà hôm nay mới analysis lại xong ok

andoangian

Trích:

mr.nviethung

cái này là book ghost.exe chạy trực tiếp trong DOS không cần đến Hiren's cossack CD và 2 book khác chạy trên Windows. Link vẫn ngon lành mà hôm nay mới analysis lại xong ok

Cảm ơn!nhưng mình vừa có mấy book này từ lâu, nhưng mình thấy book ISO nên tìm, mà tìm hoài mà bất có trên mạng! nhưng tui tìm được "BOOT Norton Apparition 11.0.ISO,Ghost cossack CD ISO (auto),Ghost Cossack CD ISO (manual)", nếu có ai cần thì tui sẽ up lên cho tất cả người nhé!

Stanley

có thể cho mình xin link download book GHOSTISO1101 được bất ? hình như link die rồi

Imanol

Trích:

pretty boy0508

Link vẫn ngon lành bạn à, đây không fải book ISO mà là book Ghost.exe chạy trong DOS mình trích nó từ Hiren's Boot v9.4 ra vì vậy bạn có thể tự làm ra (tạo) tệp Boot cho riêng mình rùi thêm book apparition đó vào dùng cho tiện (hơn 3m 3file) thôi mà

Beanon

Trích:

nnt163

Mình chỉ biết làm đĩa cossack ghi từ Nero, chạy thủ công, chứ để chạy tự động thì khó quá, mà còn phải chọn chức năng chứ nhỉ! Sao lại chạy tự động!

bạn column bài này lâu rồi, bất biết vừa làm dc chưa, allotment lên mình học tập với!

sạc sạc sạc ,,bạn có biêt apparition không vậy ? không biêt mà cũng bày đạt tra? lời

handoi

Trích:

quocchan13

sạc sạc sạc ,,bạn có biêt apparition không vậy ? không biêt mà cũng bày đạt tra? lời

À ! Thật ra thì không! Pro chỉ dẫn em cái nào!

Torrey

oạch,ông làm ra (tạo) book apparition đã(cái này trong điễn đàn viết limit,có cả hình nữa) sau đó cài nero(vào filehippo.com down) rồi ghi cái book apparition ra đĩa thôi

Bradleigh

Trích:

blaclgost

có thể cho mình xin link download book GHOSTISO1101 được bất ? hình như link die rồi

mình cũng đang tìm cả tuần nay rồi mà bất download được. Ai còn book GHOSTISO1101.zip up lại cho em xài với . Xin Thank nhiều!

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

Trích:

blaclgost

mình cũng đang tìm cả tuần nay rồi mà bất download được. Ai còn book GHOSTISO1101.zip up lại cho em xài với . Xin Thank nhiều!

Nếu có thể gửi luôn vào mail: [email protected] thì ngàn lần cảm tạ!

Ermanno

Mình vừa downlaod được ghostiso1101 đây nè,

Khoái quá, tìm cả tuần nay mới thấy. hay vào thẳng đây:

Các chủ đề có liên quan khác