dinhcongky_vn

bạn nào có soft hát được karaoke bằng đĩa DVD của đầu califolia không? cho mihnf xin với, mình có đĩa nhưng chẳng làm gì được cả , chán quá.

thanks trước các bạn vào đọc nha

nngtran

làm gì có mà mua. tui ra tiệm hỏi rồi, không có lên mới phải đi xin, có ai không nhỉ?

mandoline2609

Hầucoi nhưkhông thể, bởi đĩa đó vừa bị mã hóa và chỉ có đầu DVD đó mới có thể giải mã được đĩa mà thôi!

canhdongtuyet78

Vụ này hay đấy các bạn nào biết chỉ cho minh với . Mình rất hâm mộ karaoke 6 số của thằng Califonia nhưng chưa có điều kiện mua đủ bộ về hát hihihihi. Nếu có hãy gửi cho mình với nhé : noisau08062004 Thank!

trecontimdoco

trước đây mình có down về một chương trình như bạn nói của người việt mình viết, chủ yếu nghe tiếng nhạc thôi (MIDI 6 số ), mình đang nghe đấy

Quote:

Được gửi bởi CUONG 3

Minh Co Day Nhung Ma Co San Chu không Biet Link Down O Dau,lam Cach Nao De Goi Cho Ban Day

bạn upload lên box hay rapid gì đó cũng được, rồi cho link tất cả người là được chứ gì

pippi_0904

Mình cũng biết phần mềm đó nhưng chỉ toàn là nhạc midi nên mình không thích lắm. Mình đang tìm 1 đầu Karaoke 6 số. Hic không biết đầu Tàu QingShell thay được không?

thaihung_moon

trong khi chờ đợi vào đây load cái này về hát cung rất good đấy

Chaim

Quote:

Được gửi bởi vuongqn2003

kiểu này chắt phải mua dàn 6 số về hát thôi hu hu????

Theo mình cách này hơi tốn kém nhưng là cách nhanh, gọn, nhe nhất đấy.

Caley

Quote:

Được gửi bởi vet

Theo mình cách này hơi tốn kém nhưng là cách nhanh, gọn, nhe nhất đấy.

Lên google search cái này xem sao:Karaoke 3299 . Chúc vui

Các chủ đề có liên quan khác