Devon

mình hỏi 2 vấn đề 1 lúc các ae. thứ nhất hôm rồi máy tình tải 1 số chương trình mà tự nhiên có đính kèm chương trình quảng cáo wajam . nó phiền khủng , mổi lần làm gì có dính tới link download hay link gì bất kì bấm vào link là nó nhảy 1 tab mới rvfr2006.com bấm 2 lần thì nó điều nhảy tab hết , mấm làn 3 thì mới vào đúng link mình cần. seach google thì toàn bị nó che khung gõ. mình thử vào unintall nó , làm xong xóa luôn thư mục của nó . tính đâu xong rồi restart lại cũng y như cũ . trong khi folder của nó đã biến mất... ae chỉ mình cách dẹp nó với.

vấn đề thứ 2 : hiện tại có phần mềm nào tạo được ghi chú ẩn cho ảnh không. gần giống với việc tag ảnh trong facebook.. vần đề là mình đang có và tài liệu học tập bằng hình ảnh minh họa có rất nhiều ghi chú chằng chịt. nên mình cần tìm phần mềm mà khi đi chuột vào vùng được giới hạn sẳn thì nó sẽ hiện ra ghi chú.

xài your uninstaller hay bất kì một soft nào có chức năng xóa tuyệt đối phần mềm rồi cài hay bất cứ soft nào có chức năng quét adware, malware để diệt nó là xong

( thắc mắc / hỏi chứ không phải hướng dẫn bạn nhé, đừng có lừa tình )

MacMurra

xl mình nhầm cứ nghĩ chọn mục đó là yêu cầu được hướng dẫn.

ncongly

xl mình nhầm cứ nghĩ chọn mục đó là yêu cầu được hướng dẫn. Theo như cmt của bạn thì khó lòng hướng dẫn qua trao đổi ở topic .

Nếu bạn không phiền thì cài teamview và bạn sent ID với pass mình sẽ khắc phục trực tuyến trên máy của bạn , và bạn sẽ thấy được cách làm sau này tự giải quyết

=================

nếu bạn đồng ý thì inbox cho mình vào tin nhắn riêng

Các chủ đề có liên quan khác