co_ba_la90

Tình hình là thế này ! Máy mình chạy 8.1 pro mình cài bộ office 2013, thế quái nào nó không mở được cái flie liên quan gì cả mà nó chỉ chạy như hình này thôi http://postimg.org/image/z61hk9jgd/[img]

mình nghĩ là do bản office bị lỗi nên gỡ ra cài bản 2010 thì nó cũng chỉ chạy được như thế, xin hỏi có ai biết cách khắc phục không chỉ mình với, mình Thank !

congchuameo888

phiền m.n xem ảnh của nó thì đi theo đường link này nha, mình làm theo hướng dẫn của administrators mà nó lại không hiển thị ảnh gì cả? chắc mình làm sai

Ai đó giúp mình với

nhatha2380

Vào Options > Trust Center > Trust Center Settings > File block settings > Bỏ chọn hết mấy ô vuông và chọn dòng Open... and allow editing

Đã inbox cho bạn cách giải quyết vấn đề trên. Chúc bạn làm được Sao không hướng dẫn ra luôn cho mọi người cùng thấy?

boy_pro_vjp95

Đã inbox cho bạn cách giải quyết vấn đề trên. Chúc bạn làm được mình không nhận được inbox của bạn bạn có thể cmt ở đây được không nhỉ?

nhim_yumi

Vào Options > Trust Center > Trust Center Settings > File block settings > Bỏ chọn hết mấy ô vuông và chọn dòng Open... and allow editing

Sao không hướng dẫn ra luôn cho mọi người cùng thấy?

Anh ơi kết quả sau khi thực hiện các thao tác trên là nó vẫn như thế ạ, không thể mở được cứ chạy kiểu như bị treo như hình ảnh trên kia thôi ạ

Kiley

Vào Options > Trust Center > Trust Center Settings > Protect View > bỏ check hết mấy cái ô vuông rồi chọn OK là được nha bạn..

Kort

Vào Options > Trust Center > Trust Center Settings > Protect View > bỏ check hết mấy cái ô vuông rồi chọn OK là được nha bạn.. ô Thank bạn nha, mình làm theo cách của bạn hướng dẫn và đã mở được file bình thường rồi. Thank bạn rất nhiều.

no1_kem

mà bạn ơi mình thấy bên word mình không cần bỏ chọn gì nó lại hoạt động bình thưởng rồi, nhưng có excel thì bắt buộc phải bọ chọn như bạn nói thì mới hoạt động bình thường được. Bạn có thể giải thích giúp mình không?

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Nghiên cứu vấn đề nhà ở cho người có thu nhập thấp Công nghệ thông tin 0
R Một số giải pháp cho vấn đề huy động và sử dụng vốn có hiệu quả ở Công ty bánh kẹo Hải Hà Công nghệ thông tin 0
Y Vấn đề tiêu thụ sản phẩm trên thị trường nội địa Có hiệu quả và định hướng lợi nhuận dài hạn Luận văn Kinh tế 0
R Tìm hiểu luật và kế toán thuế giá trị gia tăng - Một số ý kiến đề xuất nhằm giải quyết các vấn đề có Luận văn Kinh tế 0
S Có sự kiểm tra kịp thời để kiểm chứng việc thực hiện mọi nhiệm vụ, qua đó xử lý các vấn đề phát sinh Luận văn Kinh tế 0
F Khu vực kinh tế có vốn đầu tư nước ngoài và vấn đề phát triển bền vững ở Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
T Pháp luật Việt Nam về vấn đề nuôi con nuôi có yếu tố nước ngoài Văn hóa, Xã hội 0
B Một số vấn đề Exciton-Polariton trong bán dẫn có kể đến cấu trúc vùng Khoa học Tự nhiên 0
T Vấn đề về luật kết hợp mờ và các toán tử có ngưỡng trong khai phá dữ liệu Công nghệ thông tin 2
B Điều tra tỉ lệ trẻ em và vị thanh niên ở miền Bắc có các vấn đề sức khỏe tâm thần : Luận văn ThS. Tâ Luận văn Sư phạm 1

Các chủ đề có liên quan khác