mình đang học ĐH Công Nghiệp TP.HCM. sắp phải thi cuối kì rồi, mà câu hỏi ôn tâp nằm trong đĩa CD. Đĩa này chỉ cho đáp án nếu làm >7 điểm. có ai có thể ***** dc đĩa này giúp mình thì mình đội ơn nhiều lắm.

Rocky_Kute

Quote:

Được gửi bởi ngoclong89

mình đang học ĐH Công Nghiệp TP.HCM. sắp phải thi cuối kì rồi, mà câu hỏi ôn tâp nằm trong đĩa CD. Đĩa này chỉ cho đáp án nếu làm >7 điểm. có ai có thể ***** dc đĩa này giúp mình thì mình đội ơn nhiều lắm.

trong dấu **** là gì :S phải nói rõ ra ng ta mới giúp được chứ

tuandungpuppy

Quote:

Được gửi bởi ngoclong89

kiếm tên nào vừa giải được rồi thì nhờ làm hộ thôi

b0y_b4n0_o

**** la chu c_r_a_c_k, tuc la lam sao không can 7 diem van co dap an.

rang giup minh voi nha. thanks may bro nhiu

chunu_25251325

í bạn muốn nói là sao chép lại đĩa của người ta chứ gì đĩa của ng ta là đĩa có bản quyền không cho sao chép dũ liệu đúng không.Nếu đúng như thế bạn cho mình biết đấy là đĩa CD hay DVD mình sẽ giúp bạn

khidotxuongnui

shinichi co mail ko? cho minh mail de minh gui dia nay qua cho.

dung la no can c_rac_k nhung ma minh không biet cach lam.

nen co gi chi minh voi nha.

thanks nhieu lam

pu_diem

Quote:

Được gửi bởi conan52

trong dấu **** là gì :S phải nói rõ ra ng ta mới giúp được chứ

***** là c.rack đấy mà. Nội quy của diễn đàn không cho hiện chữ này nên nó bị mã hóa!!!

vuduchanhquyen

đây là cái đĩa đó nè.hình như nó viết bằng c#. tìm hoài mà không c_r_ack được nó. tự thấy bản thân còn non kém quá.

nhờ các bạn pro giúp giùm. nếu có bác nào c_ra_ck xong và chỉ mình cach làm thì biết ơn nhiều lắm

Các chủ đề có liên quan khác