Murdoc

Link Folder Ghost:

Link MD5 File Ghost:

làm sao loại bỏ tất cả các icon và bootlogo android của bản ghost này đi vậy bạn. Bản ghost của bạn rất tốt nhưng mình rất tiếc về bộ icon và bootlogo.

làm sao loại bỏ tất cả các icon và bootlogo android của bản ghost này đi vậy bạn. Bản ghost của bạn rất tốt nhưng mình rất tiếc về bộ icon và bootlogo. Mình chưa hiểu ý bác, Bộ icon với bootlogo sao thế bác?

Mình chưa hiểu ý bác, Bộ icon với bootlogo sao thế bác? ý là để lại mặc định icon của các folder ấy ,

ý là để lại mặc định icon của các folder ấy , Cái này là mod trực tiếp hệ thống rồi bác, nếu muốn dùng như của microsft thì bác có thể tìm đến các bản Ghost chưa mod cấu hình hay tự cài windows lại bác ak. chào bác! Thank bác đã dùng thử bản ghost của mình.

congtungheo_qt

Bản Ghost này bạn cá nhân hoá hơi nhiều. Mình lại thích những bản để giao diện nguyên bản hơn.

Bản Ghost này bạn cá nhân hoá hơi nhiều. Mình lại thích những bản để giao diện nguyên bản hơn. Bản Này Có Cá Nhân Hóa Đâu Bác, Mình Chỉ Đồng Bộ Giao Diện Theo Chủ Đề, Nếu Bác Muốn Bản Ghost Giao Diện Của MS Thì Bac Có Thể Tìm Bản Ghost Khác.

Ponce

bản này hoành tráng thật, toàn biết tượng của đất nước thôi. cái này thật là mới và .

killgirl_9x29

cho mình xin link của mediafire ỏ 4shared được khong chủ thớt ? Mình không ở việt nam nên download từ Fshare.vn chậm quá. Thanks

Các chủ đề có liên quan khác