trungkienairvn

Hôm nay làm lại máy, tranh thủ chia sẻ với các bạn bộ windows em đã gắn bó từ năm 2005 đến nay. Em không phải là một ghoster, mà đơn giản chỉ là người dùng windows có bản quyền lâu năm (do vậy mà bộ driver mượn hoàn toàn bên vinaghost). Và vọc cũng rất nhiều, chung quy lại, cuối cùng vẫn là cần bản windows ổn định nhất. Em không ham hố tinh chỉnh win, bởi vì có thể nói, tất cả những mưu mẹo để chỉnh sửa áp dụng không chóng thì trầy, sẽ mắc lỗi không lúc này thì lúc khác. Do vậy, với quá trình test lâu (từ 2005), em đảm bảo với các bác, bản windows em dùng không có những lỗi khó hiểu trong quá trình sử dụng.

Em cũng là một tín đồ của MAC OS, nên cũng quậy phá bản windows của mình thành MAC<. Và trong cả quá trình, em thấy sử dụng phần mềm để thay đổi giao diện cũng hoàn toàn không đáng tin cậy, rất hay lôi win. Do vậy mà bản windows này, em hoàn toàn thay thế bằng tay (dùng Reshacker) tinh chỉnh để ra được giao diện như thế này.

Thôi, không nói nhiều nữa, chất lượng sẽ nói lên tất cả, up vài hình demo cho các bạn ngắm chơi, link em sẽ up sau.

xinhlaem01

ôi đẹp quá.thích nhứt là cái giao diện mac này.bác làm ơn up lên MF hay megashare nhé ,up lên 4share với fshare kéo lâu lém

Bi_Yo

vù rất đẹp nhưng trong bản ghost chỉ dc có theme thôi những thứ còn lại mọi người điều làm dc

chúc bạn thành công

mình mong bạn sẽ là một ghoster

có sáng tạo

Aethelweard

, up vài hình demo cho các bạn ngắm chơi, link em sẽ up sau. Bạn ấy nói thế... hóng thôi!

Ủng hộ cho tinh thần "quyết liệt" của bạn.

đợi tới năm mới ma thớt cũng chưa cho link, mình đang đợi tải bản này của bạn, mong bạn sớm trả lời. thanks

Các chủ đề có liên quan khác