naka67nhh

---- Khi Windows 8 ra mắt, các phiên bản Windows 7 dường như ít được sự quan tâm và không còn phong phú như Windows 8 trên các diễn đàn. Tuy nhiên, các dòng Desktop, Laptop trước đây không hổ trợ chạy các phiên bản Windows 8 dù có cấu hình mạnh cỡ nào, nên Windows 7 là sự lựa chọn tối ưu.

Qua thời gian vọc tách khá nhiều, có được nhiều bản ghost khá chất lượng, phục vụ cho công việc, giải trí, chơi game mà không cần công sức và tốn kém nhiều. Đặc biệt, tự tay bạn có thể sở hữu HĐH mà bạn mong muốn.

---- Hôm nay mình xin chia sẽ với các ae bộ Ghost Windows 7 (x64 và x86).
Một vài thông tin:+ Bản Ghost được làm từ Windows 7 Ultimate, Đa cấu hình, tích hợp Wandrv 5.3.

+ Full một số soft hữu ích cho bạn (Office 2010, Unikey 4.02 RC2,....) .

+ Tinh chỉnh một số key để chạy mướt hơn.

+ Cho thời gian khá lâu nên khi windows ghost hoàn thành, key là trial. các bạn download soft sau để Active 30s có thể update thoải mái nha. Link:
MỘT SỐ HÌNH ẢNH VỀ BẢN GHOST

DOWNLOAD:
Windows 7 64 Bit:

MD5: 51a7263ac4a0e0264d11e3cb4ef7c7ab

Windows 7 32 Bit:

MD5: 2160cd48172b63c87d8ca1b7bc905e59

p/s: Nhớ check MD5 cẩn thận trước khi ghost nha các bạn.

peogar_oba

mình dùng thấy chỉnh màn sáng + font trong Word nhạt đi sao ấy, gõ lâu hơi mờ mắt 0_0

có cách nào chỉnh như default ko

Chozai

bản NoSoft có không bạn? Bạn qua link này download no soft nha bạn, các bản ghost làm như nhau
http://ket-noi.com/forum/f314/tong-hop...tml?highlight= mình dùng thấy chỉnh màn sáng + font trong Word nhạt đi sao ấy, gõ lâu hơi mờ mắt 0_0

có cách nào chỉnh như default không Bạn thử đổi themes của windows 8.1 nha bạn

duck_lee

Rất ổn định mình đown cả 2 về để có mà sài thanks bác đã chia sẽ

newbies_kid19

Rất ổn định mình đown cả 2 về để có mà sài thanks bác đã chia sẽ Thank bác
bản ghost này lởm vê lù Ý là sao bác là sao, nó quá tuyệt ư ?

mình không cân updat nên khoi cần acti được không bạn Tất nhiên rồi bạn, cơ mà bạn Active update cho sướng nhá. Nếu bạn cần key Active xin vào link này lấy key bản quyền Active Online nhé.

Không thì Cr-ack cũng được cho lẹ

Các chủ đề có liên quan khác