vow.love

Em có một file pdf, đây là tài liệu rất quan trọng trong bài thuyết trình sắp tới. Hôm trước em còn mở nó được bình thường, nhưng hôm nay vào mở lại thì dùng cả adobe lẫn foxit đều không mở được, adobe hiện là there was an error opening this document. the file is damaged and could not be repaired, em đã nhờ bạn em mở máy khác nhưng vẫn không được. Cao thủ giúp em với. Em sắp nộp bài rồi mà giờ lại trở chứng thế này.

Đây là link tải file

thanhtrung_dng

Cách đây khoảng một tuần thì mình tải file về máy vẫn đọc được bình thường mà giờ mình mở lại thì lại không đọc được nữa. Kì là chỗ đó

kt_05

mình mở chẳng sao cả, dùng acrobat xi pro bản mới nhất bản quyền từ adobe

banhdi

mình mở chẳng sao cả, dùng acrobat xi pro bản mới nhất bản quyền từ adobe Có thể cho mình xin link down hay link Cr-ack full được không

boyprotuyenvo

Mình dùng acrobat xi pro bản mới nhất ! Cr-ack bằng key !

Mà mở cũng chả được !

File này mình nghi bị lỗi rồi !

38_38

Đừng đặt tên file hay để file trong thư mục có tên chứa chữ tiếng Việt thì sẽ không mở được đâu

meocon_sunrang

mình mở chẳng sao cả, dùng acrobat xi pro bản mới nhất bản quyền từ adobe Nếu bạn mở được có thể copy sang file word giùm mình được không. Mình đang rất cần nó.

cool_girl2404

Mình cũng giống bạn dùng acrobat xi pro bản mới nhất vẫn không mở được, mà file này mình mới mở được cách đây một tuần Đành chịu thôi bạn !

Chứ mình nghĩ file này bị lỗi rồi !

P/s: Nếu có ai mở được thì kiêu người đó chuyển đổi dùm cho bạn sang word, rồi úp lên dùm bạn 1

Chứ mình có cả đóng file trong máy toàn pdf mà mở cái lên, còn file này thì mở không lên !

Các chủ đề có liên quan khác