Ailill

e đang sài nero8 để ghi đĩa. nhưng không biết cách ghi video nhiều lần 1 đĩa. để đầu đĩa đọc được. nếu ghi 1 lần thì còn dư dung lượng đĩa thì uổng . nên xin các bạn hướng dẫn e ghi video vào đĩa được nhiều lần. thanks

wolffang2931991

Bạn ra hàng bạn nói người bán hàng bán cho vài cái đĩa trắng ghi được nhiều lần, thì bạn sẽ ghi được nhiều lần

38_38

Bạn nên mua đĩa có chức năng Rewrite thì tiện hơn,muốn xem cái gì thì ghi vào, chán thì xóa... vì giải thích vấn đề này hơi "dài dòng" và nếu bạn muốn "thử" thì hơi bị hao tiền mua đĩa.....và quan trọng là cách bạn chọn kiểu ghi đĩa nữa..như video hay data...hay ghi bằng express or burning rom..

Ps: nên chọn Nero 11 để burn, vì phiên bản này chạy rất mượt và ít khi bị hư đĩa (theo kinh nghiệm của mình)

Good luck

wolffang2931991

Bạn nên mua đĩa có chức năng Rewrite thì tiện hơn,muốn xem cái gì thì ghi vào, chán thì xóa... vì giải thích vấn đề này hơi "dài dòng" và nếu bạn muốn "thử" thì hơi bị hao tiền mua đĩa.....và quan trọng là cách bạn chọn kiểu ghi đĩa nữa..như video hay data...hay ghi bằng express or burning rom..

Ps: nên chọn Nero 11 để burn, vì phiên bản này chạy rất mượt và ít khi bị hư đĩa (theo kinh nghiệm của mình)

Good luck e sài power2Go bác ơi. tại sài nero phải chuyển sang tùm lum mệt lắm. e tính làm đĩa video với nhiều tập ạ?

Các chủ đề có liên quan khác