lylac31082004

Lỗi này có khả năng bạn cài quá nhiều chương trình gây xung đột với hệ điều hành, hãy vô hiệu hóa trình diệt virut hay tường lửa và gỡ cài đặt chương trình chiếm dụng CPU cao xem còn bị lỗi không. Còn bị mình bó tay

Lổi này là do virus đó bạn àh. Loại virus phân thân cái file gốc của bạn rồi giấu đi để nó giả dạng thành file của bạn ý..

mình đã từng bị lổi này.

chỉ cần cài phần mềm diệt virus quét qua fát là vào được thôi..

p/s: mình xài AVG Internet Security. Quét xong là được. Bạn muốn xài phần mềm diệt virus nào cũng được miễn không dùng miển phí là ok..

Lỗi này có khi được gây ra bởi BKAV

1. Lỗi không thể vào được Firefox , khi vào thì hiện bản thông báo.

Sau khi gỡ bỏ Bkav Pro 2012 ra thì bình thường .

2. Lỗi với You'r Uninstaller

Khi mở Your Uninstaller thì hiện dòng lỗi như sau :

Error while unpacking program code lp5. please report to author .

Sau khi gỡ Bkav Pro 2012 ra lại bình thường ...

Note : Khi cài Bkav Pro 2012 thì Chrome xài vẫn bình thường .

luctrntncung

Lỗi này là do ông BKAV 2012 đấy. gỡ BK đi mấy chương trình lại dùng bình thường Mình dùng Bkav 2012 Pro có thấy bị gì đâu

Anoki

Lổi này là do virus đó bạn àh. Loại virus phân thân cái file gốc của bạn rồi giấu đi để nó giả dạng thành file của bạn ý..

mình đã từng bị lổi này.

chỉ cần cài phần mềm diệt virus quét qua fát là vào được thôi..

p/s: mình xài AVG Internet Security. Quét xong là được. Bạn muốn xài phần mềm diệt virus nào cũng được miễn không dùng miển phí là ok.. Chuẩn men

Bạn cứ cài 1. Giải nén file .rar down được bên trên, sẽ thu được file urmain.exe.

2. Chép đè file urmain.exe vào thư mục cài đặt Your Uninstaller.

3. Chạy Your Uninstaller. thế là ổn không sao đâu...lỗi kia do bạn cài Your Uninstaller...bạn chạy luôn nó sẽ báo lỗi như bạn gặp...sau khi đè nén urmain.exe....lỗi kia không xuất hiện trở lại

chúc bạn thành công

littlebee_Emily

tình hình là mình cài mấy phần mềm với game từ ketnooi.com/forum thì nó hiện lỗ này:

Error while unpacking program, code LP5. Please report to author

Lỗi này làm sao sửa đây, ai biết giúp mình với, thanks trước Mình cũng xài BKAV 2012 bản quyền, cái này do BKAV gây ra, hiện vẫn chưa khắc phục dc. Nhưng mình tìm trên google thì thấy làm như sau:

1. Thêm Your Uninstaller vào danh sách cho phép truy cập internet của BKAV.

2. Sau đó khi muốn sử dụng ct Your Uninstaller thì tắt BKAV đi là dc, không cần fải gỡ BKAV ra đâu.

Mình xài win7, chỉ cần tắt BKAV đi là dc. Xong rồi lại mở lên lại, không ảnh hưởng gì!!! thử đi nhé!!

Các chủ đề có liên quan khác