aloha_296

Có ai biết cách cài ns2 trên windows thông qua cygwin không, mình coi nhiều hướng dẫn rồi nhưg làm theo vẫn k cài được, có ai biết cách cài và sử dụng không hướng dẫn với, hay có full bộ cài ns2-cygwin cho mình xin link down

dance_angel_boy

cái này mình post xàm trong phần trả lời sẵn để kiếm 40 post lun thông cảm còn ai júp được thì giúp với thank nhìu nhìu

thanhnsbk

cái này mình post xàm trong phần trả lời sẵn để kiếm 40 post lun thông cảm còn ai júp được thì giúp với thank nhìu nhìu 1

dreamless_1208

cái này mình post xàm trong phần trả lời sẵn để kiếm 40 post lun thông cảm còn ai júp được thì giúp với thank nhìu nhìu 2

tueny_cc

cái này mình post xàm trong phần trả lời sẵn để kiếm 40 post lun thông cảm còn ai júp được thì giúp với thank nhìu nhìu 3

ct_design

cái này mình post xàm trong phần trả lời sẵn để kiếm 40 post lun thông cảm còn ai júp được thì giúp với thank nhìu nhìu 4

anthikimngoc

cái này mình post xàm trong phần trả lời sẵn để kiếm 40 post lun thông cảm còn ai júp được thì giúp với thank nhìu nhìu 5

quynhhoa1410

cái này mình post xàm trong phần trả lời sẵn để kiếm 40 post lun thông cảm còn ai júp được thì giúp với thank nhìu nhìu 6

rock_hunter2710

Cho tui kế 40 bài vs. mà bạn dùng ns2 mô phỏng mạng trong hệ điều hành Linux/Ubuntu thì sao không lên mạng tìm luôn cái file nó tich hợp ns2 trong hdh ubuntu xong là về mở luôn cho khỏe.

angel_lovely_08

link dơn ns2 1trong 2 cái

NS2 Webpage:

Download Link: .

link down cygwin

chỗ cái phần Current Cygwin DLL phiên bản là chỗ down

cái này mình post xàm trong phần trả lời sẵn để kiếm 40 post lun thông cảm còn ai júp được thì giúp với thank nhìu nhìu 7

cái này mình post xàm trong phần trả lời sẵn để kiếm 40 post lun thông cảm còn ai júp được thì giúp với thank nhìu nhìu 8

farmer_in_city

cái này mình post xàm trong phần trả lời sẵn để kiếm 40 post lun thông cảm còn ai júp được thì giúp với thank nhìu nhìu 9

Các chủ đề có liên quan khác