Bradleigh

Em không hiểu ý anh là tắt quảng cáo hay ứng dụng Torrent ?

Nếu quảng cáo a xài bản Plus - Còn ứng dụng a sử dụng hot key Windows +R > Msconfig > rồi tắt dịch vụ đi ạ

thankyou010587

Như tít có phần mềm hay cách nào để ẩn không ạ

Mỗi lần khởi động lên là nó show lên cái này

Chắc là bác để chế độ khởi động cùng Windows rùi! thằng Utorrent này nó có lợi thế là tải đứt đoạn, nếu không có tải gì thì tắt chế độ này đi cho đỡ phiền bác à!

Cách tắt:

Win 8, 8.1: Vào Task Manager --> chuyển tab Startup --> lựa chọn phần mềm cần xử lý --> click chuột phải chọn Disable

Win 7, XP, Vista: Windows+R --> msconfig --> chuyển tab Startup --> làm như trên

Chắc là bác để chế độ khởi động cùng Windows rùi! thằng Utorrent này nó có lợi thế là tải đứt đoạn, nếu không có tải gì thì tắt chế độ này đi cho đỡ phiền bác à!

Cách tắt:

Win 8, 8.1: Vào Task Manager --> chuyển tab Startup --> lựa chọn phần mềm cần xử lý --> click chuột phải chọn Disable

Win 7, XP, Vista: Windows+R --> msconfig --> chuyển tab Startup --> làm như trên Cái này mình biết rồi bạn nhưng tắt bằng cái này thì chương trình đâu có chạy mỗi khi khởi động?

Mục đích của mình là mỗi lần khởi động máy tính lên không hiện lên cái Pic1 rồi nó tự động seed hay down luôn

Tai mình dùng máy công ty mỗi ông cứ ngồi lộn xộn

shady_1994

Cái này mình biết rồi bạn nhưng tắt bằng cái này thì chương trình đâu có chạy mỗi khi khởi động?

Mục đích của mình là mỗi lần khởi động máy tính lên không hiện lên cái Pic1 rồi nó tự động seed hay down luôn

Tai mình dùng máy công ty mỗi ông cứ ngồi lộn xộn Ý bạn nói mình đọc tới đây mới hiểu !

Bạn nói mơ hồ quá ! Ý bạn là khởi động chế độ ẩn chứ gì ?

Vậy thì mở GUI utorrent lên "GUI tức là giao diện mình không nhắc lại"

Nhấn Ctrl+P rồi xem hình ở dưới !

by , on Flickr

Các chủ đề có liên quan khác