Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By Ailill
#161152 Ghê thật. Bác Dê Lỳ nhà chúng ta cái gì cũng biết thì phải. Nhưng em vẫn thích nhất mấy câu Bác bình luận trong mục cảnh cáo vi phạm. Bao nhiêu lần phải cười bò lăn bò càng rồi đấy !
By LeE_TiN
By honeyandsweet118_haymimcuoi
Quote:

Được gửi bởi kiettt

Encore của bác Dly là ver. 4.x dùng hơi phức tạp, nếu bạn chưa bao giờ dùng những phần mềm notation (chắc là vậy), thì nên tìm Encore 3.0 dùng rất đơn giản, chạy nhẹ hều hà

Encore 4.5 chạy được trên XP, Encore 3.0 có chạy được không vậy?
By saladtinhyeu_8x
#161166 Vô cùng xin lỗi.

Lần cuối dùng encore 3.0 là từ hồi win98. Hôm nọ submit xong vụ này qua ngày hôm sau đi tìm lại encore 3 mới nhớ ra, mấy hôm nay cứ lén lén ra vào cái topic này coi có ai phát hiện ra không, cuối cùng vừa bị bắt tại trận. Xin lỗi các bạn lần nữa nhe
By khoanguyenkind
#161171 khi viết nhạc trên máy vi tính thì định dạng của nó là Midi nhưng máy CD của trường thì không thể nghe được định dạng này vậy có phần mềm nào chuyển đổi Midi thành Mp3 không, nhờ các bạn chỉ giúp. Cám ơn.
By onggia_bongxu
#161179 tui cũng tập viết thử nhưng sau khi viết xong mở nghe lại thì không được. làm cách nào để nghe lại được nhờ các bạn chỉ dùm
By trongduc_dt
#161192 sao tui tìm hoài không thấy sound trong phần setup nên mày mò hoài mà vẫn không làm được. Nhờ bạn chỉ kỷ hơn dùm. Thank nhiều.
By cayraumuong
#161193 Setup chọn midi

Sẽ có

Và lưu lại

Kết nối đề xuất:
Tìm tài liệu
Các dòng xe BMW
Các dòng xe Cadillac