nghe_an

Bạn nào biết xin hướng dẫn giúp mình lắp đặt nero platinum 2014 . Khi mình lắp đặt nero platinum 2014 , tới đoạn nero lắp vizard , khi mình bấm nẽt , thì hiện ra thông báo mua key online và không thể tiếp tục lắp đặt nero được . Bạn nào biết cách lắp đặt nero platinum 2014 , xin hướng dẫn giúp mình , Thank nhiều

oanh_meo8x

Bạn nào biết xin hướng dẫn giúp mình lắp đặt nero platinum 2014 . Khi mình lắp đặt nero platinum 2014 , tới đoạn nero lắp vizard , khi mình bấm nẽt , thì hiện ra thông báo mua key online và không thể tiếp tục lắp đặt nero được . Bạn nào biết cách lắp đặt nero platinum 2014 , xin hướng dẫn giúp mình , Thank nhiều Cài đặt chứ bạn !?

Bạn cài bản 2014 build mấy ?

Có down full luôn Cr-ack không ?

kimanh_kimanh84

Khi mình cài tới đoạn lắp vizard , rồi mình bấm next thì hiện bảng thông báo key không đúng , mua key online , thế là không cài được nên không Cr-ack được , mình đang cài bản nero 2014 platinum 15.0.0.2200

Yuan

Có bạn nào giúp mình với . Bạn nào có sẻial number để cài nero platinum 2014 , cho mình xin , vi cài xong nẻo platinum 2014 , roi mới Cr-ack được

Vruyk

Có bạn nào giúp mình với . Bạn nào có sẻial number để cài nero platinum 2014 , cho mình xin , vi cài xong nẻo platinum 2014 , roi mới Cr-ack được Cài nero bạn fai ngắt mạng hoàn toàn !

Nên mình không thể team giúp bạn được !

1/Ngắt mạng rồi cài nó đòi key thì lấy key trong file Cr-ack bỏ vào

2/Nhớ check bỏ phần gia nhập vào phần đánh giá của phần mềm tức là nó lấy thông tin của mình đó với lại bỏ check update !

3/Chạy patch là xong

4/Mở mạng lên rồi xài bình thường !

Các chủ đề có liên quan khác