Carlin

Chào các pro!

Hôm nay em có tải và cài Advance systemcare V 7.2 (có xin key lên pro ~~") nhưng sau khi sử dụng phần mềm này thì em không nén được file .rar nữa. Bản winrar của em trước đây vẫn dùng bình thường mặc dù không Cr-ack, không key và luôn báo 40 trial days :3 các bạn pro giúp em sửa lỗi với

Hình của nó giờ thế này các bạn ạ.

Em xin Thank các bác!!!

onelove_scupid

Bạn Tải lại winrar về cài mới lại cho lẹ không cần moi móc làm gì cho mất công, tiện thể add reg key cho nó luôn. Cài thêm 7zip để phòng hờ

Gard

Tải bản mới nhất về mà dùng, winrar tải miễn phí chứ có phải đăng ký gì đâu, mất key thì sau khi cài bản mới Cr-ack lại có phải nhanh hơn là lên đây hỏi không.

dth_75

tải bản mới dùng đi bạn.hỏi anh google ấy.đã có bản 5.11 rồi nha bạn

phonghieu9

Ý mình hỏi là tại sao sau khi sử dụng ASC7 thì bị mất winrar. Trong máy tính vẫn còn đọc được thì có nghĩa là vẫn còn chứ, cài lại thì có phải gỡ winrar cũ không?

diep_1809

Ý mình hỏi là tại sao sau khi sử dụng ASC7 thì bị mất winrar. Trong máy tính vẫn còn đọc được thì có nghĩa là vẫn còn chứ, cài lại thì có phải gỡ winrar cũ không? Tốt nhất bạn gỡ cái cũ ra rồi cài!

Nếu không thích hay muốn nhanh thì bạn cài đè lên cũng được, không sao cả. Trừ mấy bản Cr-ack bằng cách chép đè file thì bạn nên gỡ sạch và xoá luôn cái thu mục WinRAR trong ổ C:\Program Files\WinRAR.

Cho bạn cái link trang chủ nè:

Thích ngôn ngữ nào thì chọn tải nhé!

File để kích hoạt thì mình gửi vào hộp tin cho bạn rồi!

Chúc bạn thành công!

Croydon

Ý mình hỏi là tại sao sau khi sử dụng ASC7 thì bị mất winrar. Trong máy tính vẫn còn đọc được thì có nghĩa là vẫn còn chứ, cài lại thì có phải gỡ winrar cũ không? - Winrar của bạn không mất mà chỉ bị mất context menu. Khắc phục như sau: mở winrar bằng đường dẫn thông thường, vào Options chọn Settings (hay bấm Ctrl + S), trong mục Shell Intergration chọn Intergrate Winrar into shell (Cái này sẽ hiển thị lại context menu cho bạn) và Icons in context menu (hiển thị icon trong menu xổ ra)

- Context menu của bạn bị mất là do khi cài phần mềm mới (ASC7) bạn chọn đồng bộ file của winrar khi cài xong (Giông trường hợp bạn cài winzip và dùng nó làm phần mềm mặc định để mở file zip nhưng sau khi cài winrar thì bạn lại chọn winrar làm phần mềm mặc định cho các loại file này). Bạn chú ý mục Associate Winrar with chính là phần liên quan đến việc chọn loại file sẽ đồng bộ sau khi cài đấy.

Dunixi

Ý mình hỏi là tại sao sau khi sử dụng ASC7 thì bị mất winrar. Trong máy tính vẫn còn đọc được thì có nghĩa là vẫn còn chứ, cài lại thì có phải gỡ winrar cũ không? Do bạn chạy ASC nó dọn dẹp trình đơn ngữ cảnh của menu chuột phải , chứ không lỗi gì cả

nhoveem200827

Thanks mấy bạn trả lời sau nhé. Cái mình hỏi như vậy mà mấy bạn trên bảo cài lại nhanh hơn hỏi... Dù sao cũng Thank các bạn rất nhiều!

tracy_terry

Thanks mấy bạn trả lời sau nhé. Cái mình hỏi như vậy mà mấy bạn trên bảo cài lại nhanh hơn hỏi... Dù sao cũng Thank các bạn rất nhiều! Thì chính xác là cài lại nhanh hơn hỏi mà, bạn cài lại chỉ mất 20 giây là xong vì phần mềm này không liên quan đến dữ liệu của máy, hỏi có thể mất nhiều ngày mới ra vấn đề.

Thì chính xác là cài lại nhanh hơn hỏi mà, bạn cài lại chỉ mất 20 giây là xong vì phần mềm này không liên quan đến dữ liệu của máy, hỏi có thể mất nhiều ngày mới ra vấn đề. Chuẩn không cần chỉnh, chuyện bé xé to cực lắm bạn chủ top ạ!

Các chủ đề có liên quan khác