Khi em cài cái office 2013 thì nó báo như này ạ:

em cài từ file nguyên gốc.

Em kiến thức hạn hẹp, mong được các bạn hỗ trợ, Thank các bro nhiều ạ!

Bạn cài lại windows đi.

Mình cũng dính lỗi không thể nào cài được off 2013.

Tốt nhất là bạn cài lại win. Rồi cài off luôn.

Theo cái thông báo trên ảnh chụp thì KB2817430 là Service Pack 1 - gói dịch vụ 1 (SP1) cung cấp các bản cập nhật mới nhất cho Office 2013 chứ không phải là file cài đặt Office 2013. Nó nói: "không có sản phẩm nào bị ảnh hưởng bởi gói phần mềm này được cài đặt trên hệ thống này". Như vậy, có thể trong máy bạn không có sẵn Office 2013 nên nó không cho cài gói SP1 cập nhật này; hay Office 2013 của bạn không phải là 32 bit nên nó không cũng cho cài. Bạn nên tìm đĩa cài Office 2013 đúng với phiên bản Windows của máy bạn (32bit hay 64bit) để cài nhé.

Theo cái thông báo trên ảnh chụp thì KB2817430 là Service Pack 1 - gói dịch vụ 1 (SP1) cung cấp các bản cập nhật mới nhất cho Office 2013 chứ không phải là file cài đặt Office 2013. Nó nói: "không có sản phẩm nào bị ảnh hưởng bởi gói phần mềm này được cài đặt trên hệ thống này". Như vậy, có thể trong máy bạn không có sẵn Office 2013 nên nó không cho cài gói SP1 cập nhật này; hay Office 2013 của bạn không phải là 32 bit nên nó không cũng cho cài. Bạn nên tìm đĩa cài Office 2013 đúng với phiên bản Windows của máy bạn (32bit hay 64bit) để cài nhé. Yes chỉ có đại k này nói đúng lỗi! Thank bác nhiều. Tiện cho em xin link cả 2 bản đi ạ! x86 và x64 luôn ạ

Yes chỉ có đại k này nói đúng lỗi! Thank bác nhiều. Tiện cho em xin link cả 2 bản đi ạ! x86 và x64 luôn ạ Link tự upload:

Bản này là bản VL nhé! Key kích hoạt online: BDNKQ-C9WYP-PJM3Q-YGJJV-M4D67

Yes chỉ có đại k này nói đúng lỗi! Thank bác nhiều. Tiện cho em xin link cả 2 bản đi ạ! x86 và x64 luôn ạ bạn qua đây lấy link ở #1 nhé, nếu active không được thì nhờ bên đó gọi giúp nhé

Các chủ đề có liên quan khác