Tình hình là IDM trên máy em không dow file video fim anime trên anime47.com và trên các web anime luôn nhưng các web fim khác thì dow bình thường....em đã gỡ bỏ cài lại cả Googlechrom và IDM nhưng vẫn bị......pro nào giúp em với...Thank....

trinh19922001

mình vừa thử máy mình vẫn bình thường, mình dùng fire fox. có gì mình team viewer cho

hoahongcogai686

mình vừa thử máy mình vẫn bình thường, mình dùng fire fox. có gì mình team viewer cho Để mình tải FireFox về thử được không.....

bi_86

Xài cốc cốc đi bạn. Down ngang idm đó Mình dow trên CocCoc thấy chậm quá....

Dùng IDM mới nhất đi thớt, muốn biết cách Cr-ack idm bằng Host thì Phần mềm mình, mình chỉ cho !!!

cacpt2000

Mình dow trên CocCoc thấy chậm quá.... Cốc cốc muốn down nhanh thì chỉ nên mở 1 tab thôi, nó không như idm down max mà share cho mấy tab khác nữa thì phải.

Luk

Dùng IDM mới nhất đi thớt, muốn biết cách Cr-ack idm bằng Host thì Phần mềm mình, mình chỉ cho !!! mình xài IDM 6.21 bản mới nhất rồi nhưng cũng không được bạn ơi

dangtrang2246

Bạn vào IDM chọn Option-->Garenal-->Tích chọn vào ô Use adnanced browser integration-->Ok. Rồi mở phim lên lại xem có down được ko.

Ebenezeer

idm trong anime47 không hiện lên dù đã thử mở trên firefox ,chrome ,cốc cốc và gỡ ra vẫn không được, có ai có thể chỉ mình được không

copecodon_1411

Tình hình là IDM trên máy em không dow file video fim anime trên anime47.com và trên các web anime luôn nhưng các web fim khác thì dow bình thường....em đã gỡ bỏ cài lại cả Googlechrom và IDM nhưng vẫn bị......pro nào giúp em với...Thank.... bạn thử làm thế này xem..

thanhloan1404

Máy mình lúc trước IDM vẫn down trên anime47 được. 2 hôm nay tự nhiên nó lại không down được nữa. down trên các trang khác thì vẫn bình thường. Trên anime47 nó chỉ hiện thanh download giả thôi, nhấn vào nhưng không down được. :'(

Các chủ đề có liên quan khác