Kiến thức tổng hợp về tin học, giới thiệu chia sẻ thủ thuật...
By cuopnganhang_duanangduhoc3000
#139420 Đây là phần mềm để có thể lồng ghép ảnh vào một bài hát với những hiệu ứng chuyển cảnh rất đẹp... Sau đó ta có thể ghi ra đĩa VCD và DVD để nghe hay làm quà tặng...

các bạn down về tại địa chỉ: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By sun_love
#139478 Đã có proshow gold 3.2.2047

key

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Remove Blacklist

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Blog Tâm sự:
  • Hơn một năm ngủ cùng, bạn trai chỉ ôm mà không quan hệ | 03:04 ...
  • Tôi phải lựa chọn giữa mẹ ruột giàu có và mẹ nuôi tình cảm | 12:04 ...
  • Tôi chẳng thể tiến xa hơn vì em đã có gia đình | 12:04 ...
  • Tôi đã tìm được người con gái bị mình hại đời | 01:04 ...
  • Đồng nghiệp dọa gửi ảnh ngoại tình của tôi cho vợ tôi biết | 01:04 ...
  • Trái tim tôi cùng lúc dành tình cảm cho hai người con gái | 02:04 ...
By truongxuan
#139716 Chào các bạn!

các bạn chỉ cho mình làm ra (tạo) hình ghép nhạc trên ProShow Gold. Mình làm ra (tạo) hết các bước nhưng khi mình Play thử thì trên màn hình hiện lên dòng chữ Made as an evaluation ò Proshow Gold, các bạn chỉ mình làm cách nào để dòng chữ đó biến mất, giúp mình nhé. Cảm ơn.
By Farnham
#139717 Chào các bạn!

các bạn chỉ cho mình làm ra (tạo) hình ghép nhạc trên ProShow Gold. Mình làm ra (tạo) hết các bước nhưng khi mình Play thử thì trên màn hình hiện lên dòng chữ Made as an evaluation ò Proshow Gold, các bạn chỉ mình làm cách nào để dòng chữ đó biến mất, giúp mình nhé. Cảm ơn.
By moon_onlylove_0202
Quote:

Được gửi bởi phuongthi_design

Chào các bạn!

đó là do bản bạn đang dùng là bản dùng thử. Bạn cần mua bản quyền hay kiếm *****, registration code nhập vào là dùng được.
By doanh_vytrong
Quote:

Được gửi bởi phuongthi_design

Chào các bạn!

đó là do bản bạn đang dùng là bản dùng thử. Bạn cần mua bản quyền hay kiếm *****, registration code nhập vào là dùng được.
By cent_yang
#140008 hỏi câu buồn cuo­i quá

dung ban bao nhiu minh send key cho?:d
Kết nối đề xuất: