Hi,

Mình lập topic không biết có đúng chỗ không nhưng mong các bạn biết thì trả lời giúp cho mình vấn đề này nhé.

máy mình đã có 1 lần cài alcohol 120, bản loadre, thành công. mình mount CD CAmbridge practice tòel IBT và chạy phần mềm này bình thường. uy nhiên do có 1 hôm nhanh ẩu đoảng nên mình đã lỡ tay xóa mất alcohol 120. Bây giờ phải vất vả lắm mình mới cài lại được nó, tuy nhiên đây là bản ***** = key nên hiện tại thì mình ***** chưa hoàn toàn. ý là nhấn activate và register xong rồi nhưng đến khi click vào patch check sever thì bị fail. Mình mount CD cambridge qua file mdf, mds của nó thì ổ vẫn đọc được, tuy nhiên setup không chạy được và báo lỗi

Unable to load movie playlist. Does the .INI file exist? It must contain a section ["Movies"] with an entry 'Movie01=pathname.dir'.

Cambridge chỉ có thể mở bằng alcohol. Mình cài bản Alcohol 52 cũng không chạy được, gizmo thì thậm chí nó còn không doc duoc file.

bạn nào biết cách khắc phục lỗi này thì giúp mình với. Phần mềm này mình hiện rất cần để ôn thi.

Mong nhận được câu trả lời từ các bạn. Cảm ơn.

Các chủ đề có liên quan khác