irvine00_54

Mình cài lại windows 7 cho laptop Asus G50vt-x5 của mình,sau đó mình cài wifi cho máy vẫn vào mạng bt,nhưng mình down bluetooth trên trang chủ thì nó hiện lên lỗi "No bluetooth device was detcted ..."mặc dù mình đã bật wifi, trong deviced manager không có unknow devices."

hoadongnoi279

Bạn nói chi tiết jium` mình dc ko, ATk có 5 cái lận thì phải cài cái nào.

ATK Hotkey Utility

ATK Media Utility

ATKOSD2 Utility

ATK Generic Function Service Utility

ATKACPI Driver

Mình cài lại windows 7 cho laptop Asus G50vt-x5 của mình,sau đó mình cài wifi cho máy vẫn vào mạng bt,nhưng mình down bluetooth trên trang chủ thì nó hiện lên lỗi "No bluetooth device was detcted ..."mặc dù mình đã bật wifi, trong deviced manager không có unknow devices." bạn phải bật thiết bị khác có bluetooth sau đó add nó vào máy tính thì mới truyền dữ liệu được

Mình cài lại windows 7 cho laptop Asus G50vt-x5 của mình,sau đó mình cài wifi cho máy vẫn vào mạng bt,nhưng mình down bluetooth trên trang chủ thì nó hiện lên lỗi "No bluetooth device was detcted ..."mặc dù mình đã bật wifi, trong deviced manager không có unknow devices." có fai? bạn down driver bluetooth không khi cài bạn fai? bật nút bluetooth trên máy của bạn á rùi mời cài okj ^^

trungvina79

bạn thử làm cách này xem nhé máy mình cũng là asus f8 cài dc ok ( đối với bản vista 32 bit)

1. cài atk v.1043.2.31.100 (93.39kb) atk 0100 utility ( tải về trong phần atk )

2. cài utility v.2.0.10 (khoảng 4.8 mb) wireless console utility (bàn giao tiếp không dây tiện ích) tải về trong phần utility . bạn lưu ý :cái này khác với wifi wireless lan driver

3. cài bluetooth driver

Stanwode

Cho mình hỏi nhờ chút ! Mình đàng xài function key bt, nhg rồi tự nhiên 1 hôm đang xài Fn key để chỉnh Volume thì nó báo cái gì đó không để ý, tắt đi luôn. Sau đó dùng Fn key chỉnh volume không được nữa, các nút khác bình thường. Remove Function hotkey ultilities ra cài lại không được, cài lại windows rồi cũng không được hix hix, ai biết chỉ dùm với, chả nhẽ đi bảo hành.

P/s : Mình xài windows 7 , các bạn bít chỉ dùm nha . Thanks ! T_T

Mình cài lại windows 7 cho laptop Asus G50vt-x5 của mình,sau đó mình cài wifi cho máy vẫn vào mạng bt,nhưng mình down bluetooth trên trang chủ thì nó hiện lên lỗi "No bluetooth device was detcted ..."mặc dù mình đã bật wifi, trong deviced manager không có unknow devices." Bạn cài win7 thì hầu hết là cài thủ công vì chưa có đĩa cài tự động cho Asus ở win7 mà chỉ có ở windows Vista thôi, trước khi cài đặt vào BIOS chọn tab advance để Enable hết các driver mà máy bạn có đã wifi,bluetooth, 3g... rồi cài đặt như bình thường

các bạn ơi, có ai biết cách Cr-ack từ điển babylon 8.0 và chương trình Total Video Converter 4.0 không. Chỉ giùm mình với

Thanks,

Regard,

daomytriduc

minh đang xài laptop loại asus a42j, có bạn nào biết cách cài bluetooth cho loại máy này thì chỉ mình với, khi mình cài thì nó báo là "please turn on or plug in your Bluetooth device in other to continue installation". Thank các bạn

Các chủ đề có liên quan khác