sweetie_whiskey

các pro cho mình hỏi. lỗi này là lỗi gì thế. khi mình bật DW lên hay click vào các thanh điều hướng thì nó hiện ra thông báo như thế này.

[url=http://www.upanh.com/untitled_upanh/v/9vkcasdpent.htm][/url]

Tham khảo nhé bạn

Trước tiên bạn kiểm tra phần mềm diệt virus của bạn có gặm nhấm mất file nào của Dreamweaver ko? Sau đó bạn gỡ tất cả các thứ liên quan đến Web Assist Extension --> xoá Configuration Folders bằng cách vào đường dẫn dạng như sau (bạn cài đâu thì vào đó):

C:/Users/USER_NAME/AppData/Roaming/Adobe/Dreamweaver CS6/en_US/Configuration

C:/Users/USER_NAME/AppData/Roaming/Adobe/Extension Manager CS6/en_US/Configuration

Kế tiếp Extension Manager có thể muốn cập nhật Dreamweaver với các gói HTML5, bạn hãy cài đặt cho chúng và kiểm tra lại.

Cách này mình thấy forum bên nước ngoài bày cách như vậy đó

Bạn check theo đường dẫn nó báo...tại line 123 bạn thử cho dấu kết thúc 1 lệnh là ; vào sau đoạn lệnh đó xem được không

titi_kute

Bạn check theo đường dẫn nó báo...tại line 123 bạn thử cho dấu kết thúc 1 lệnh là ; vào sau đoạn lệnh đó xem được không thanks bạn. mình đã làm theo bạn chỉ dẫn nhưng vẫn k được mà đâu có phải 1 mình cái đấy đâu. mình cứ click vào 1 cái gì đó nó lại hiện lên.

ngocthe76

thanks bạn. mình đã làm theo bạn chỉ dẫn nhưng vẫn k được mà đâu có phải 1 mình cái đấy đâu. mình cứ click vào 1 cái gì đó nó lại hiện lên. Bạn làm như hướng dẫn của mình rồi mà nó vẫn báo lỗi à?

Bạn kiểm tra lại xem có đúng các bước không? Nếu không được nữa bạn load bản portable Dreamweaver CS6 về dùng xem sao

vothi_quynhyen

Bạn làm như hướng dẫn của mình rồi mà nó vẫn báo lỗi à?

Bạn kiểm tra lại xem có đúng các bước không? Nếu không được nữa bạn load bản portable Dreamweaver CS6 về dùng xem sao
oke bạn

Gỡ full cài lại thôi bạn ơi...cách nhanh nhất đấy đây là lần thứ 2 rồi bạn ạ

lop9c0708_pro

oke bạn

đây là lần thứ 2 rồi bạn ạ Thế thì máy bạn gặp vấn đề vs ổ cứng hay virus rồi...

dung_hanh

Tớ còn 1 lỗi nữa mở DW CS 5 và 6 bản portable cứ click vào File > Open thì chương trình tắt ! Các mem giúp me với !

Các chủ đề có liên quan khác