baby_love_u95

Ko biết có đúng box không nếu sai xin máy anh bỏ qua

nhà em mới mua tv sony Bx3 32inch mà em chép phim vào định dạng mp4 vao usb xong mà không biết chỉnh sao để xem anh nào biết chỉ em tks nhiều

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Năm nay em 20 tuổi em muốn hỏi xem mình đã mắc bệnh gì?cách diều trị ntn? Sức khỏe 0
L Thắc mắc muốn hỏi :( Về phần mềm SpeeedyPC ??? An toàn - Tối ưu hệ thống 6
C Thưa bác sĩ, khi nói rằng không nên quên các đòi hỏi về tình dục, ông muốn nói tới cả đàn ông và đàn Sức khỏe sinh sản 0
V 1. Chúng tôi muốn thành lập công ty kiểm toán loại hình TNHH. Cho hỏi trong thành viên góp vốn có Cô Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Anh chị cho em hỏi vấn đề này một chút.em muốn tìm hiểu về thực tế kiểm toán viên ở nước ta hiện nay Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Công ty tôi mới được cơ quan thuế duyệt quyết toán thuế GTGT. Tôi muốn hỏi một số vấn đề sau: 1. Số Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Hiện nay tôi đang làm kế toán cho doanh nghiệp xây dựng. Tôi muốn hỏi các doanh nghiệp xây dựng có c Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Em muốn hỏi về nghiệp vụ dự phòng giảm giá đầu tư chứng khoán ngắn hạn: cuối năm N, giá thị trường c Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
G Em mới làm kế toán, doanh nghiệp mới thành lập. Em muốn hỏi thủ tục đăng ký khấu hao tài sản cố định Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Tôi muốn hỏi những khoản mục nào có gốc ngoại tệ phải đánh giá chênh lêch về tỷ giá ngoại tệ không? Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác