Gregson

Mình dùng IDddeeer down film nhưng không hiểu sao cứ bị lỗi, mình đã chỉnh nơi lưu file trong temporary directory

Không biết là ổ đĩa lưu file của bạn còn trống không chứ như Net chỗ mình, còn,ổ đĩa còn trống ~ trăm GB mà tải vào nhiều cỡ vài GB là bị "There is not enough space on the disk" nữa.

Mình cũng không hiểu nổi (

Không biết là ổ đĩa lưu file của bạn còn trống không chứ như Net chỗ mình, còn,ổ đĩa còn trống ~ trăm GB mà tải vào nhiều cỡ vài GB là bị "There is not enough space on the disk" nữa.

Mình cũng không hiểu nổi :)(

Mình cũng không hiểu nổi ( bạn nên chọn đường dẫn lưu file ở phân vùng trống nhiều hơn dung lượng file tải.

Mặc định IDM lưu ở ổ C:\ nên bị "There is not enough space on the disk" là bình thường

quanchua9x

bạn nên chọn đường dẫn lưu file ở phân vùng trống nhiều hơn dung lượng file tải.

Mặc định IDM lưu ở ổ C:\ nên bị "There is not enough space on the disk" là bình thường :D Không! Cái này là do máy net người ta cố tình chặn đó bạn, người ta hạn chế không cho tải nhiều...

Các chủ đề có liên quan khác