tieuquytv

Hôm bữa download về phần mềm Acttrative Clock, đây là phần mềm về cùng hồ trên desktop, khi kích hoạt sẽ có một chiếc cùng hồ treo tường được dán bên ngoài desktop trông rất đẹp mắt. Đáng tiếc đây lại là chương trình dùng thử 15 ngày, và sắp hết hạn sử dụng, tìm ***** thì lại không có, thế mới khổ!

Không biết còn software nào có tính chất tương tự như vậy không? Mình tìm khá nhiều nhưng lại không thấy, nếu biết thì các ban link cho mình với. Xin Thank các bạn rất nhiều!

Selyv

Nếu cần một chiếc cùng hồ tiện dụng đặt trên desktop thì bạn có thể dùng Chameleon Clock:

truongboy_kute

Bạn thử tìm từ khóa acsetup.exe có chương trình cùng hồ trên desktop rất đẹp

hay vào link này để down:

Chúc vui

Anlon

Bạn thử Emi Clock trên Echip xem. Theo mình thấy thì nó hơi " nữ tính".

Phillips

Tui it thay chuong trinh clock rieng biet ma chi thay no o dang cac plg-in cua cac chuong tyrinh thay doi giao dien WinXP nhu ASTON hay DESKTOP-X ... cung rat hay va co rat nhieu skins.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Giúp mình tả datafile này với, huhu. mình đang rất cần . InterNet 5
C Mình đang cần tư vấn mời thầu, ai biết công ty nào tư vấn chất lượng cho mình xin địa chỉ nhé? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
G Mình đang cần một số bài tập tình huống môn marketing căn bản, mong các bạn giúp? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T Vay tiền ngân hàng ở đâu không cần thê chấp mình đang cần vay 30 triệu ai biết bảo mình vơi? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
J Mình đang cần quảng cáo cho sản phẩm mới, ai từng làm việc với social media agency nào rồi, tư vấn c Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 10
N Mình đang ở tp.HCM, có KT3 mình muốn mua xe trả góp thì cần thủ tục gì? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T Cho Mình hỏi Thị trường TP HCM hiện giờ đang cần gì, và mình có thể kinh doanh mặt hàng nào được.... Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
G Mình đang dùng nguồn JETEK 350W. Sau khi đổi card màn hình dời mình có cần phải thay nguồn mới không Hỏi đáp Tin học 0
M Mình đang cần mua rượu Macallan 30 Năm 700ml bạn nào biết cửa hàng nào bán xin chỉ giúp ? Ẩm thực 0
N Mình đang cần tìm gia sư lớp 2 luyện chữ đẹp cho con gái mình? Sinh viên chia sẻ 1

Các chủ đề có liên quan khác