bx_ofme2000

Mình mới mua 1 con Sony Vaio mặc định windows 8. Sau đó mình cài lại bằng windows 7 vì không thích windows 8, chẳng hề có vấn đề gì mọi thứ vẫn trơn tru đều đều.

Tuy nhiên mình không thể cài đặt được Office, mình đã cài thử mọi bản 2003, 2010, 2013 đều không được??? Đã cài Net Frame work đầy đủ, vậy lý do là thế nào?

chandoj_c

Không mấy cái này mình cài nhiều rồi không có chuyện Window cài sang Mac được bạn cứ khéo đùa. Các bản này mình cài trên một vài máy ASUS rồi rất Ok không vấn đề gì, tuy nhiên khi cài trên con Sony Vaio mới mua này thì không làm sao cài được.

Cứ chạy tới gần hết lại báo nỗi "Cannot cài.... gì gì đấy

Cứu với Huhu

Máy bạn chạy hệ điều hành phiên bản 32 bit thì cài office bản 32 bit và tương tự với bản 64bit. Bạn kiểm tra lại đúng phiên bản mới cài đặt được nhé!

Đúng 32 bit luôn mà, có ai bị trường hợp thế này không giúp với. Huhuhixhix, à có ai có patch office 2010 + 2013 chuẩn không cho mình xin, mình tìm google toàn bị virus patch mãi không được còn bị ăn mất cả file

Eldridge

bạn gửi địa chỉ email mình gửi patch office 2010 cho (chỉ nên dùng patch khi không muốn active by phone vì mình thấy active by phone dùng sẽ ít lỗi hơn patch vì patch phải đụng chạm đến file hệ thống)

ừ bạn gửi cho mình vào [email protected] nhé.

Mình cũng có vài bản Patch Office 2010 và 2013, mình patch trên Asus cũ của mình thì 10 lần

OK cả 10 mà sao con Sony Vaio này mình patch đi patch lại vẫn không được toàn báo đòi key???? Hay mình cài thiếu cái gì? Máy mình đã cài Framework 4.5

Các chủ đề có liên quan khác