hien_hien_1112

em có down 1 tài liệu toán trên mạng và sau khi tải về và mở bằng word em thấy có mấy chỗ nó ghi Error! đó là gì vậy các bác? đó có phải là lúc người làm file này đã sử dụng phần mềm khác mà máy tính của em không có hay không vậy? mong được các bạn giúp đỡ.

Garwig

Cài thêm MathType đi. em đã cài mathtype bản mới nhất là bản 6.9 nhưng vẫn bị error! bác ơi
gui file đó lên xem thử link tải file đó đây bác:

jelly_vn2001

Các anh em cho mình hỏi coi ai biết đây là lổi gì không,mình cài đặt thành công office 2010 rồi nhưng khi khởi động word or excel thì báo lỗi thế này rồi tắt luôn, file cài đặt máy khác vẫn bình thường, cài lại 2007 vẫn bị như thế...

dvd_bg90

Các anh em cho mình hỏi coi ai biết đây là lổi gì không,mình cài đặt thành công office 2010 rồi nhưng khi khởi động word or excel thì báo lỗi thế này rồi tắt luôn, file cài đặt máy khác vẫn bình thường, cài lại 2007 vẫn bị như thế...
up lại ảnh đi bạn, mình k xem được ảnh.

em có down 1 tài liệu toán trên mạng và sau khi tải về và mở bằng word em thấy có mấy chỗ nó ghi Error! đó là gì vậy các bác? đó có phải là lúc người làm file này đã sử dụng phần mềm khác mà máy tính của em không có hay không vậy? mong được các bạn giúp đỡ.
mình covert sang pdf cho bạn khỏi bị lổi nề .

mình covert sang pdf cho bạn khỏi bị lổi nề . Thank bác rất nhiều, em đã xem được những công thức toán học nhờ vào file pdf này rồi. nhưng em không hiểu là người biên soạn file word này đã sử dụng phần mềm gõ công thức toán học nào nhỉ?

dochinhha

mình thì gặp vấn đề với excel2013 bình thường các phiên bản khác mình chỉ cần nhấn phím = rồi có theerr lập công thức, link... bình thường nhưng với excel2013 nó toàn báo lỗi và bắt phải insert funtion mới được, như vậy rất bất tiện? coa bác nào biết cách sửa ko?

Các chủ đề có liên quan khác