con_gai

mấy bác có biết vì sao 2-sided printing của em bị ẩn ko? giờ cách nào có thể in 2 mặt vậy mấy bác?thanks

mấy bác có biết vì sao 2-sided printing của em bị ẩn ko? giờ cách nào có thể in 2 mặt vậy mấy bác?thanks
Mình chưa xài Canon 3500 bao giờ nên không biết nó có chưa năng in hai mặt không? Hay chỉ supprot hay optinal thì k in hai mặt được.

Nếu có thì do driver chưa đúng. Bỏ đĩa Driver theo máy in cài lại driver thử xem.

giahung2542

... Chắc do máy in đấy không hỗ trợ in 2 mặt chứ sao. Bạn muốn in 2 mặt chỉ còn cách là in trang lẻ trước sau đó lật giấy và in trang chẵn. Vào mục Odd pages và Even Pages.

bimat_anhvatoi

mình cũng đã thử cài lại driver trên trang chủ canon roi , hồi trước mình in 2 mặt binh thường nhưng giờ chức năng đó nó lại ẩn đi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nghiên cứu khả năng hấp thụ tetracycline và ciprofloxacin trên bề mặt graphene oxide bằng phương pháp hóa học tính toán Khoa học Tự nhiên 0
N Tính chất quang của chất keo Fe3O4 chức năng hóa bề mặt trong từ trường Khoa học Tự nhiên 0
T MỘT SỐ DỰ ĐOÁN VỀ MẶT ĐỊNH TÍNH ĐỐI VỚI LƯU VỰC SÔNG VÀM CỎ ĐÔNG THÔNG QUA VIỆC TÌM HIỂU KHẢ NĂNG CH Khoa học kỹ thuật 0
S Tạo tính năng bảo mật bằng gương mặt cho Windows Tài liệu chưa phân loại 0
N Nghiên cứu ứng dụng hệ thống tính toán song song hiệu năng cao để lập trình gia công các bề mặt khuô Tài liệu chưa phân loại 0
D Trắc nghiệm CẤU TRÚC, ĐẶC TÍNH, CHỨC NĂNG CỦA CÁC ĐẠI PHÂN TỬ SINH HỌC (ADN, ARN và PROTEIN) Ôn thi Đại học - Cao đẳng 0
D Sử dụng sơ đồ tư duy trong các tiết ôn tập môn toán 12 nhằm phát huy tính sáng tạo và nâng cao khả năng ghi nhớ của học sinh Luận văn Sư phạm 0
D Nghiên cứu khả năng hấp phụ một số hợp chất hữu cơ trên các vật liệu tio2 và khoáng sét bằng phương pháp hóa học tính toán Ngoại ngữ 0
D Khai thác kết cấu, tính năng kỹ thuật và quy trình kiểm tra, chẩn đoán hệ thống đánh lửa trên xe hyundai i30 Khoa học kỹ thuật 0
D Tính toán thiết kế băng gầu đứng năng suất Q = 120 (T/h) Khoa học kỹ thuật 1

Các chủ đề có liên quan khác