Em vừa từng cài phần mềm kill**** nhưng nay bị dính vi rut và ngựa độc khi cài đặt .Xin các bạn vui lòng chỉ cho :phải sử dụng phần mềm nào để ngăn chặn web xấu, Em rất e sợ vì máy tính dùng chung mà bất có biện pháp nào hiệu quả .Thanks

thongxanh_92

chưa nghe ai hỏi như bạn, người ta còn đang kiếm phần mềm truy tìm đất chỉ web đen để xem nè....

lolem_1305

Hinh nhu la chua co phan mem nao chan duoc het Web den ban oi,chi co dung Isa de chan trang web nao minh biet cu the thoi ban a,Theo minh hieu thi co the nha cung cap dich vu internet lam duoc,khong biet minh nghi co chinh xac khong mong cac bac chia se

sunshine_wind

nếu họ muốn cố vào thì có cài gì cũng vậy thôi à, chịu khó mua cái máy xài riêng rồi tự mình cấm mình là xong.

trondoiyeuanh19

Bạn hoasen 159 có thể tham tiềmo ở google bằng cách gõ vào tương tự câu hỏi của bạn mình thấy cũng thấy có nhiều thông tin cũng hay lắm.Thân chào bạn

Mình có thể ý thức bất truy cập web đen , nhưng những người trẻ hơn trong gia (nhà) đình khi vào yutube hay các trang xem phim khác, thấy những cảnh làm tình trần trụi bạn có xót ruột bất .Tìm web xấu rất dễ , nhưng chặn nó có hiệu quả thì vẫn phải nhờ đến chất xám của những người có tâm huyết

Các chủ đề có liên quan khác