moody_babe

Trích:

nguyenkimduc

Kaspersky 2009 dùng rất thích, nhưng khi mang ra in thì lại bất tương thích với Word! Hơn nữa nó lại bất phổ biến. Làm sao để chuyển sang Word được? Cảm ơn!

Trích:

leloimmt

Bạn đang nói về sự tương thích của phần mềm nào đó với word àh? đây có gì liên quan giữa word và Kaspersky 2009 trong chuyện in ấn đâu.

Mình cũng hok hiểu nữa.

Bạn nguyenkimduc nói rõ hơn được không?

quaydau_labo

Vô trang chọn bản kas Final 506 là vừa Fix hết các lỗi trên rồi, khỏi nên phải cho vào Trusted Zone cho mệt người ra, bản mới tốt vậy các bạn nên dùng.

Prewitt

Trích:

duymeo

bản kas Final 506 là vừa Fix hết các lỗi trên rồi

He he ...

Nếu KAS 506 vừa fix thì KIS 506 cũng fix luôn chứ nhỉ?

Đang sài KIS 454 chắc phải up lên 506 quá.

pqtalone

Thank bạn nhiều lăm, mình cũng bị như vậy nhưng bất rõ nguyên nhân, nay thì ổn rồi. Thanks

Trích:

duyanh2906

vào Settings -> Threats and exclusions -> Trusted area > Trusted applications. Rồi add thêm vào Word.exe

Để đảm bảo nhất thì nên áp dụng cả 2 cách, 1 là cách của mình vừa hướng dẫn ở trên và cách của bạn duyanh2906 luôn là ổn nhất.

Thank Pô` nhiều nha!

Tui bất còn khóc vì mấy file word đó nửa vì mười mấy lần thức trắng dờ con mắt ra đánh lại rùi nên không còn nước mắt nửa. Thankkkkkkkkkk rất nhìu!!!!

ki_en

Trích:

dargon1987

Thank Pô` nhiều nha!

Tui bất còn khóc vì mấy file word đó nửa vì mười mấy lần thức trắng dờ con mắt ra đánh lại rùi nên không còn nước mắt nửa. Thankkkkkkkkkk rất nhìu!!!!

Hok có chi

Bữa trước tui chưa biết cũng ngồi trợn mắt gõ lại, bực bất thể tả

Giờ okey roài bạn nhá.

Thank ban he! minh lam bai tieu luan chang may bi mat lun ca bai xui wa! gio gap dung dia chỉ rui`..

Matto_Grosso

Thank ban he! minh lam bai tieu luan chang may bi mat lun ca bai xui wa! gio gap dung dia chỉ rui`..

boom_l93_161094

Hiện nay vừa có bản KIS 506 vừa fix các lỗi trên.

Tuy nhiên các bạn chưa cập nhật bản mới vẫn có thể dùng cách này để khắc phục tốt.

dù sao tui cũng quen xài với giao diện kav 7 òy , giờ xài phiên bãn khác chắc điên wá

với lại kav & kis 7 có track xài mãi mãi cũng hay chứ sao ^^! đở kím key như cái 8.0 lém

Huhu! ngồi làm đồ án cả tháng trời nó làm một phát mất hết, bất có cách nào lấy lại file ah các bác, chết em rồi,

Các chủ đề có liên quan khác