PHUONG_SAXE

Không biết vì sao ngày hôm trước cài lại windows 8 xong thì bị cái lỗi này! Lần đầu em cứ tưởng đâu là lỗi Phần mềm cứ gỡ ra rồi cài lại chrome là được. Nhưng đến khi gỡ bằng Y.U không được nó cứ đứng im lìm như vậy, em đành xoá bằng cách vào control Panel (rồi vào gì đó em không nhớ, chỉ nhớ vào nơi cái chỗ để gỡ app) nó cũng không được. thế là em thử vào chế độ safe mode để xoá. khi vào safe mode rồi, em thử bật lại xem nó có bị lại không, thì.... nó lại không bị. rồi em xoá đi, cài lại trong safe mode đó luôn, bật thử lên nó không bị. Tắt chế đọ vào lại windows bình thường... thế là nó cứ bị lại.

Bực quá! cứ nghĩ là là lỗi windows khi cài, vậy là em đành cài lại 2 lần nhưng lần nào nó cũng bị cả. tưởng đâu do file windows bị lỗi, em tải về check mã md5 đàng hoàng nhưng khi cài xong thì nó vẫn bị, thử tải windows 8 bản khác cũng bị, fomat ổ cứng rồi cài cũng bị. Nhưng tải file ghost windows 8 về thử thì lại không bị (tính em thì lại không thích dùng mấy bản ghost)

P/s: tính đi tính lại thì đã được 5 lần cài win, 2 lần fomat ổ cứng, 3 lần ghost máy trong 2 ngày nhưng chung cục thì chỉ có ghost là dùng chrome được (nhằm cha cái mà em không thích) đành post lỗi lên đây nhờ ae ketnooi.com/forum chỉ cách khắc phục giùm

Lỗi: lỗi hiển thị thì như ảnh, còn bật 3 tab thì bị đứng luôn (chỉ đứng chrome, không đứng máy!)

ae nào tìm hiểu lỗi và muốn giúp em khắc phục thì teamview em với nhá. Em Thank cả nhà ketnooi.com/forum nhiều lắm ạ!

số đt em: 0934828221 ( chỉ cần nháy máy em gọi lại rồi đưa ID cho)

Em Thank nhiều ạ!!!

tuyen_vd

đúng là của bác thớt lỗi hiển thị thật , hình đăng bài cũng không hiển thị luôn, bác thớt cập nhật lại hình đi, e đọc 1 hồi mà e chả hiểu gì cả

ra_n_bi

Hihi... Mog ae tha lỗi.... Em đã update ảnh lại rồi ạ. Ảnh là em chỉ cắt ra phần bị lỗi thôi...

Thy_Thy

bác cài bản chrome cũ thử chưa?

có format ổ cứng thật không đấy

Các chủ đề có liên quan khác