Jordi

Exle của mình bị lỗi như trong hình:

Ví dụ khi nhấn giữ và di chuyển ô B2 sang ô D4 thì excel báo lỗi như trên. Bác nào biết nguyên nhân lỗi giúp mình với!

Cám ơn!

snow_queen3112

clipdoard của bạn đang bị một chương tình khác chiếm dụng.Bạn nên tắt nó.Lúc trước mình cũng bị giống bạn khi mình đang dơn một bộ phim từ mạng về

Greely

save as tài liệu ra 1 bản khác rồi mở lại xem còn bị lỗi này ko

san.chiro

clipdoard của bạn đang bị một chương tình khác chiếm dụng.Bạn nên tắt nó.Lúc trước mình cũng bị giống bạn khi mình đang dơn một bộ phim từ mạng về Ai chẳng biết là đang bị chương trình khác chiếm dụng, nhưng mà chương trình gì mới được chứ? Máy khởi động lại và mở ngay excel lên vẫn bị như thế. Làm gì có chương trinh nào chiếm đâu?

kedochanh_codon

Ai chẳng biết là đang bị chương trình khác chiếm dụng, nhưng mà chương trình gì mới được chứ? Máy khởi động lại và mở ngay excel lên vẫn bị như thế. Làm gì có chương trinh nào chiếm đâu? thế thì lên đây hỏi làm j tự tìm đi

ko có thì chắc máy nó báo sai đó

dò trong task hay addon j đó

Barrlow

BẠN CÓ CÀI Bing Desktop KHÔNG NHỈ? NẾU CÓ THỬ GHỠ NÓ RA XEM SAO

hoăc xóa CLB đi:

Mở Excel > chọn ‘Home’ tab > Click Clipboard > Clear the clear the Clipboard.

nguyenngoc575

BẠN CÓ CÀI Bing Desktop KHÔNG NHỈ? NẾU CÓ THỬ GHỠ NÓ RA XEM SAO

hoăc xóa CLB đi:

Mở Excel > chọn ‘Home’ tab > Click Clipboard > Clear the clear the Clipboard. Không cài bing desktop bạn ạ. Đọc trong mấy forum nước ngoài thì nó cũng nói lỗi này do bản cũ của Bing desktop gây ra, update lên bản mới là hết. Nhưng mình không dùng cái này, và mình cũng đã thử cài vào máy bản mới nhất cũng không khắc phục được lỗi.

Các chủ đề có liên quan khác