Erland

như tiêu đề xin hỏi anh em là có phần mềm nào có thể phân tích dc video mọi định dạng.....mình hay xem clip và thấy có rất nhiều Style đẹp Font chữ đẹp các Transitions có trong video mà mình muốn lấy ra để làm video riêng cho mình liệu có dc ko....

nếu có phần mềm nào có chức năng như mình mong muốn thì xin anh em share cho mình nha...chân thành Thank và sẽ tk nhiệt tình

Video thật ra là những hình ảnh chuyển động vì thế không thể lấy hiệu ứng ra được.

Có rất nhiều phần mềm tạo Video với nhiều hiệu ứng rất đẹp và một số phần mềm tạo Kara Effect làm cho video càng hấp dẫn

- Tạo Video thì có Proshow Producer

Video thật ra là những hình ảnh chuyển động vì thế không thể lấy hiệu ứng ra được.

Có rất nhiều phần mềm tạo Video với nhiều hiệu ứng rất đẹp và một số phần mềm tạo Kara Effect làm cho video càng hấp dẫn

- Tạo Video thì có Proshow Producer Thank bạn nhiều nhưng mình đã rất thành thạo trong việc làm video = Proshow và 1 số phần mềm khác ngoài ra mình cũng đã có kinh nghiệm làm SUB + kara = Megui và Aegisub

nhưng các Style mặc định có sẵn trong phần mềm thì rất cùng kiệt nàn và nhàm chán nên mình mới lập bài này xem có cách nào không ( tự tạo style cũng dc nhưng mình còn gà )

ngoài ra mình cũng đã tải trên mạng về rất nhiều style tầm 4>.5gb gì đó nhưng nhiều khi cũng chẳng ưng ý dc mấy

Các chủ đề có liên quan khác