ngoclan8309

Em dùng opera 18, 19 gì đấy. Không hiểu sao giờ không tự động nghe nhạc xem phim được nữa. Cứ phải kick vào "chạy plugin"

Hỏi pro nào có cách bật lại chế độ auto cho nó không?

1176411_294

Bạn vào trang này opera://plugins, chọn Tất cả. Tìm đến Adobe Flash Player hay các plug-in Media khác, bạn click vào Bật để mở plug-in đó.

vanlongnguyen89

Em dùng opera 18, 19 gì đấy. Không hiểu sao giờ không tự động nghe nhạc xem phim được nữa. Cứ phải kick vào "chạy plugin"

Hỏi pro nào có cách bật lại chế độ auto cho nó không? Nếu có nút "luôn chạy..." thì bấm vào lần sau nó không hỏi lại, hay làm theo hướng dẫn của "tuainhan".

coicomnhom

Nếu có nút "luôn chạy..." thì bấm vào lần sau nó không hỏi lại, hay làm theo hướng dẫn của "tuainhan". Opera chỉ có Bật hay Tắt thôi, không như Chrome có Bật hay Vô hiệu hóaLuôn cho phép đâu bạn!

Anselmo

các bạn không đọc tin tức công nghệ rồi....sắp tới thằng firefox mí chrome cũng thế đó....ko cho phép thằng flash tự động chạy nữa...vì tính bảo mật quá thấp!

Dagoberto

Mà em vào plugin đúng là flash bị tắt nhưng mà nhấn bật rồi cũng không dc. Bực mình ghost máy luôn

Stanwick

Đúng rùi đó bác. Chỉ cần tắt cái tubo đó đi là được mà. Cái đó để tiết kiệm dung lượng không cho quảng cáo chạy linh tinh thôi. Nếu muốn chặn quảng cáo thì dùng adblock nhé

Amott

Mà em vào plugin đúng là flash bị tắt nhưng mà nhấn bật rồi cũng không dc. Bực mình ghost máy luôn Ghost nhiều thì hại ổ cứng. Mà bạn ghost xong lại bật tubo thì

Các chủ đề có liên quan khác