minala_love

em mới tải hirenboot từ trang dowload.com.vn dùng windows 8 burn ra đĩa.nhưng sao khi bật norton ghost trong cái đĩa mới làm nó cứ báo file missing HBCB/ji ji đó.the label not found. còn cái đĩa nữa em mua ngoài quán về vào cũng báo vậy nhưng file missing cái khác hay sao ý.giúp em sửa lỗi này vs ạ.tks trước a

tpnguyen210388

em mới tải hirenboot từ trang dowload.com.vn dùng windows 8 burn ra đĩa.nhưng sao khi bật norton ghost trong cái đĩa mới làm nó cứ báo file missing HBCB/ji ji đó.the label not found. còn cái đĩa nữa em mua ngoài quán về vào cũng báo vậy nhưng file missing cái khác hay sao ý.giúp em sửa lỗi này vs ạ.tks trước a Bạn định ghost lạ máy à? Lỗi trên mình hông biết, nhưng muốn ghost thì vẫn dc thôi.

thuylinh9x_cp

Bạn định ghost lạ máy à? Lỗi trên mình hông biết, nhưng muốn ghost thì vẫn dc thôi. ghost dc nhưg mình muuốn làm cái đĩa boot.để dùng khi cần

ghost dc nhưg mình muuốn làm cái đĩa boot.để dùng khi cần À, vậy bạn chuyển sang dùng bản đĩa boot khác xem, ví dụ: Ultimate DLCD Boot 2014 v2.1 Final CD Boot Rescue 2014, rất là ngon đấy bạn. Hơn nữa bạn đừng burn ra đĩa, tích hợp nó vào USB đấy.

himura_nachiko

À, vậy bạn chuyển sang dùng bản đĩa boot khác xem, ví dụ: Ultimate DLCD Boot 2014 v2.1 Final CD Boot Rescue 2014, rất là ngon đấy bạn. Hơn nữa bạn đừng burn ra đĩa, tích hợp nó vào USB đấy. mình làm jup cái đĩa cho thang bạn thôi.mình chỉ chỗ nó mua đĩa mak nó mua phải đĩa đểu không dùng dc đo.nên mình làm lại cho no

diquabongtoi

Giờ có nhiều bản Boot lắm mà

Kiếm bản nào ngon ngon tải về rồi burn ra được hết

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
@quangdung Bản dịch của Bản triều bạn dịch liệt truyện, tài liệu mình tìm được chia sẻ cho thầy cô, anh chị em nào cần ạ Lịch sử 0
T Cách xây dựng và ứng dụng của sơ đồ tư duy. Anh/chị hãy lập sơ đồ tư duy cho một vấn đề trong học tậ Môn đại cương 0
M Anh chị cho em hỏi vấn đề này một chút.em muốn tìm hiểu về thực tế kiểm toán viên ở nước ta hiện nay Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
V Anh (chị) hãy cho biết ý kiến của mình về câu ngạn ngữ sau: “Đừng sống theo điều ta ước muốn. Hãy số Văn học 0
D Quan niệm của anh chị về “Văn hóa ứng xử”. Nêu vài hiện tượng ứng xử mà anh (chị) cho là hợp lí và c Văn học 0
Y Câu chuyện dưới đây, gợi cho anh (chị) suy nghĩ gì về hai tiếng “gia đình”? Văn học 0
B Bài học nào cho anh(chị) về tấm gương hiếu học Văn học 0
F Truyện ngắn Hai đứa trẻ là một tác phẩm tiêu biểu cho phong cách nghệ thuật của Thạch Lam. Anh chị h Văn học 0
L (Ngày 25/11/2009) Các anh chị cho em hỏi: em đang làm cho một Ban QLDA xây dựng một trường Đại học Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L Anh chị chỉ cho em để mở 1 siêu thị em phải làm gì ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1

Các chủ đề có liên quan khác