Tình hình là word 2013 của em nó bị 1 đường thẳng đứng thế này, không full hết trang được, bạn nào chỉ giúp mình làm lại như lúc đầu đi..

Lúc đầu mình tưởng là do nó hiển thị thế thôi, nhưng in bằng pdf thì mặc nhiên phần trống bên cạnh đó cũng được cho vào luôn..mình ức chế quá..mong các bạn giúp mình với:
by , on Flickr

Selyv

Tình hình là word 2013 của em nó bị 1 đường thẳng đứng thế này, không full hết trang được, bạn nào chỉ giúp mình làm lại như lúc đầu đi..

Lúc đầu mình tưởng là do nó hiển thị thế thôi, nhưng in bằng pdf thì mặc nhiên phần trống bên cạnh đó cũng được cho vào luôn..mình ức chế quá..mong các bạn giúp mình với:
by , on Flickr bác up lại ảnh nhé, cách up ảnh đây

bác up lại ảnh nhé, cách up ảnh đây
Ok, em đã sửa được vấn đề rồi..lần sau sẽ rút kinh nghiệm up ảnh lên vnzoom..Thank

kimnguu58

Ok, em đã sửa được vấn đề rồi..lần sau sẽ rút kinh nghiệm up ảnh lên vnzoom..Thank mình thấy có sao đâu, bình thường mà???

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Nhờ anh chị tải giúp em tài liệu Bản đồ địa chất và khoáng sản Việt Nam tỷ lệ 1:200.000. Địa chất và khoáng sản tờ Lệ Thuỷ-Quảng Trị Khoa học kỹ thuật 1
M ad tải giúp em bài : ảnh hưởng của hình ảnh nhà hàng, giá trị cảm nhận đến sự hài lòng và ý định hành vi của khách hàng với ạ Khởi đầu 1
Y Nhờ ad tải giúp em Quản trị chiến lược - Đoàn Thị Hồng Vân Khởi đầu 1
B Dạ tải giúp em tài liệu này với ạ: "Quản trị rủi ro tài chính" NguyenMinh Kiều. TS Quản trị rủi ro tài chính / Nguyễn Minh Kiều. TS H. : Thống kê, 200 Sinh viên chia sẻ 1
C Cần tìm giúp tài liệu BÁO CÁO THỰC TẬP TỐT NGHIỆP chuyên ngành QUẢN TRỊ NHÂN LỰC Sinh viên chia sẻ 0
J Giúp mình trị lỗi chết tiệt của SQL Server 2012 này với Thủ thuật tin học 1
T Nhờ các cao nhân trợ giúp trị thằng ads GoSave và NextCoup!!! Thủ thuật tin học 4
H Giúp mình bài Quản trị chất lượng này với ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T cần giúp mình giải thích câu hỏi này với.. của môn quản trị ngân hàng Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
D Giúp mình 1 câu hỏi quản trị với Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác