linhnguyen_1003

làm sao xem được tập tin có đuôi .chm xin giúp đở , mình có down một tài liệu nhưng bất đọc được:

name : kỹ thuật phần cứng

type : complied HTML Giúp file

các bạn nào biết cho chỉ dẫn , rất cảm ơn

Thân ái

Fugeltun

hình như cái này là trong windows có sẵn mà

thanh.phong82

Trích:

phucbc

làm sao xem được tập tin có đuôi .chm xin giúp đở , mình có down một tài liệu nhưng bất đọc được:

Thân ái

Tốt nhất là bạn nên convert tập tin trên sang định dạng pdf để đọc cho dễ và kô bị lỗi font!!!

Hướng dẫn :

Trích:

Cách thức sử dụng chương trình rất đơn giản, từ giao diện làm chuyện chính của chương trình bạn hãy nhấn vào menu File > Geberate PDF Project để làm ra (tạo) một dự án mới. Trong cửa sổ vừa xuất hiện bạn hãy nhấn vào thẻ General rồi nhập đường dẫn chứa files chm cần chuyển đổi vào tuỳ mục CHM Path, nhập đường dẫn lưu các thành phần cấu trúc bên trong chm vào tuỳ mục Decompile To Folder, thực hiện các thao tác tinh chỉnh về các thông số thể hiện của trang pdf (nếu cần) ở thẻ page Options. Cuối cùng bấm vào tuỳ chọn Generate PDF Project để chương trình thực hiện chuyện thể hiện và trích các thành phần của chm ra.

Link Download: CHM To PDF Converter pro

Trích:

lu3kchj_mY

Trích:

sdc

Tốt nhất là bạn nên convert tập tin trên sang định dạng pdf để đọc cho dễ và kô bị lỗi font!!!

Hướng dẫn :

mình làm y như bạn hướng dẫn, nhưng sao khi convert nó cứ báo table of content file not found. convertion stopped.

không hiểu có sai gì bất file mình down về có 3,28 MB. nhờ bạn hổ trợ ý kiến, mình Thank nhiều nhé!

duongchieuminh

Trích:

phucbc

mình làm y như bạn hướng dẫn, nhưng sao khi convert nó cứ báo table of content file not found. convertion stopped.

không hiểu có sai gì bất file mình down về có 3,28 MB. nhờ bạn hổ trợ ý kiến, mình Thank nhiều nhé!

Bạn vào Yahoo và chuyển file đó qua yahoo để mình test nhé ! Thành công mình sẽ thông báo cho bạn sớm !...

Nick : rain_white101

Trích:

sdc

Bạn vào Yahoo và chuyển file đó qua yahoo để mình test nhé ! Thành công mình sẽ thông báo cho bạn sớm !...

Nick : rain_white101

Thank bạn vừa thật tâm giúp đở, mình làm lại như lúc đầu như down lại chương trình, và kết quả tự động như trong chỉ dẫn của chương trình về mục mình vừa làm, đút kết là vừa thành công, xem được kê quả chỉ dẫn đề tài mà mình mong muốn, Rất Thank các bạn vừa hết sức tiết kiệm một chút thời (gian) gian đáng kính và hết tình giúp đở cho bạn bè trong học tập, họpc hỏi lẫn nhau và tìm hiểu những gì mình chưa biết và học tiếp tục cuối cùng là phải giỏi hết tất cả bạn bè!!!!!!

chân thành Thank các bạn, một ngườu một tay một chân mới thành công.

Thân ái !!!!!!!

ARC_K28

Trích:

sdc

Hướng dẫn :

ACE nào có link down cr@ck or k3y của phần mềm này ko?

Trích:

phucbc

Thân ái

Chương trình xem file *.chm vừa được Microsoft tích hợp sẵn trong Windows rồi mà. Để mở file, bạn có thể kích đúp là được mà. Trong trường hợp bất được, kích phải chuột vào file, chọn Open With -> Browse đến C:\Windows\ tìm đến "hh" có biểu tượng dấu hỏi.

Trích:

kisimaquai2001

hình như cái này là trong windows có sẵn mà

>>>> ban noi dung roi ban . file do trong windows da tich hop san. neu click vao thu muc không duoc thi openwith voi file cua ban noi la ok

Các chủ đề có liên quan khác