vãi cả hỏi

cài xong windows cái đầu tiên mình cài là antivirus (tải từ mạng qua IE hay qua usb không có virus)

sau đó thiếu gì cài lấy. sau khoảng 1 tuần là full

nhớ cho windows update

zill_n_zill

drivers, idm,winrrar, office, pdf, anti virus, soft xem phim, tạm thời thế thôi , cần gì thì cài thêm

Tomas

Cài những driver j ạ? Bạn click phải My Computer chọn Manager -> Device manager xem cái nào còn thiếu thì tìm mà cái vào.

money_nt

Trước tiên là Driver, còn sau đó muốn cài gì, có nhu cầu làm gì thì cài cái đó, hỏi thế này kiểu như: anh ơi cưới vợ về rồi làm gì??

Vợ mày sao tao biết, hay đưa đây tao làm giúp cho

thienthanh202

Cài những driver j ạ? thiếu cái gì thì cài cái đó thôi
Trước tiên là Driver, còn sau đó muốn cài gì, có nhu cầu làm gì thì cài cái đó, hỏi thế này kiểu như: anh ơi cưới vợ về rồi làm gì??

Vợ mày sao tao biết, hay đưa đây tao làm giúp cho bác cứ nói quá lên

mickeybull84

Bạn có thể vào trang , bấm chọn những phần mềm bạn cần rồi bấm get installer để tải về và chạy file đó, chương trình sẽ tự tải và cài phần mềm vào máy cho bạn, bạn có thể giữ lại file đã tải để update về sau.

tracgiahan96

Bác cài ngay IDM cho em,không cần cài chrome vì đã có IE chính chủ,sau đó vào ngay mấy trang như xvideos,3pic,lauxanh...etc..down xiếc về xem dần bác ạ,em toàn thế

zenki282

Bác cài ngay IDM cho em,không cần cài chrome vì đã có IE chính chủ,sau đó vào ngay mấy trang như xvideos,3pic,lauxanh...etc..down xiếc về xem dần bác ạ,em toàn thế bác cứ xúi em nó làm việc "đúng đắn" không à?

thanhbk_305

pdf, offfice, IDM, firefox (khuyên) hay chrome. Unikey, 1 bộ font , Klite codec , net frame 2,3.5,4,4.5 C++ 2010 . Rồi tiếp tục nhu cầu Phần mềm nào thì google

Các chủ đề có liên quan khác