teddy_nhojbong

Như nội dung tiêu đề, em mong các bạn chỉ em cách gỡ WMP của windows 7. Em dùng revo unins mà không xóa được các file trong C:\window.... nghe nói cái này phải can thiệp vào quyền admin của window ... em không rõ lắm. các bạn chỉ em cách gỡ tận gốc với. Liệu có tác dụng phụ gì không ạ? tại em thích dùng VLC-mp hơn nhưng khi muốn add nhóm nhiều bài hát vào VLC thì nó không hiện add to VLC mp list mà chỉ có WMP list thôi. Ức chế.

Thanks các pro!

nuhocsinh_111

Bác vào start, gõ vào Turn Windows Features On or Off, nhấn vào sau đó tìm mục Media features, bỏ tích ở phần Windows media Player sau đó nhấn OK rồi khởi động lại máy là xong. Chúc may mắn

hoang_minh_hanh

Bác vào start, gõ vào Turn Windows Features On or Off, nhấn vào sau đó tìm mục Media features, bỏ tích ở phần Windows media Player sau đó nhấn OK rồi khởi động lại máy là xong. Chúc may mắn Chuẩn đấy bạn

Swithin

Bác vào start, gõ vào Turn Windows Features On or Off, nhấn vào sau đó tìm mục Media features, bỏ tích ở phần Windows media Player sau đó nhấn OK rồi khởi động lại máy là xong. Chúc may mắn Thanks much. Em thử cái.

thanhtrung_toan

Bác vào start, gõ vào Turn Windows Features On or Off, nhấn vào sau đó tìm mục Media features, bỏ tích ở phần Windows media Player sau đó nhấn OK rồi khởi động lại máy là xong. Chúc may mắn thank bạn..

Bác vào start, gõ vào Turn Windows Features On or Off, nhấn vào sau đó tìm mục Media features, bỏ tích ở phần Windows media Player sau đó nhấn OK rồi khởi động lại máy là xong. Chúc may mắn Chuẩn không............... cần chỉnh

Bác vào start, gõ vào Turn Windows Features On or Off, nhấn vào sau đó tìm mục Media features, bỏ tích ở phần Windows media Player sau đó nhấn OK rồi khởi động lại máy là xong. Chúc may mắn Lại một kinh nghiệm mới thankssssssssssssss!!!!!!!!!!!!

haxanh21kt02

Bác vào start, gõ vào Turn Windows Features On or Off, nhấn vào sau đó tìm mục Media features, bỏ tích ở phần Windows media Player sau đó nhấn OK rồi khởi động lại máy là xong. Chúc may mắn Mới biết vụ này nha thanks phát

trung_dinhle81

mình củng làm như v nhưng không có cái windows media player nào hết, mò vào ổ C mới thấy, nưng không có mục uninstall. mình đang sài windows 8.1

meo_mun_5016

Bác vào start, gõ vào Turn Windows Features On or Off, nhấn vào sau đó tìm mục Media features, bỏ tích ở phần Windows media Player sau đó nhấn OK rồi khởi động lại máy là xong. Chúc may mắn chuẩn, cơ mà lúc trước có hay vọc mấy cái trong mục này và kết cục là hư windows

heo_con_way_pha

tắt kết nối mạng dùng revo bạn gỡ sạch, ghét để mạng khi gở bỏ nó tự động popup bực mình

WMP là thành phần mặc định của Windows. Người tha thường tắt các chức năng không cần thiết như MSN (winxp),... nhưng ít khi tắt WMP vì thông thường vẫn nghe nhạc như mp3. Lần đầu tiên có người muốn gỡ nó ra.

Các chủ đề có liên quan khác