mizu_95

giờ mình có một file game định dạng iso nặng 7gb làm sao burn cái file iso này ra 2 đĩa dvd đây làm sao chia nó thành hai file iso để chép ra dvd với mình còn một file định dạng nrg game fantasy x chơi trên ps2 nặng 4,2gb có thể burn file này ra đĩa dvd để chơi trên máy ps2 không thanki các pác nhiều sài chương trinh gi thi hướng dẫn luôn nhé không em lại chep hư 1 cái dvd nửa

magtarita

bạn thử dùng hjspilit chia đôi ra thử xem,sau đó có thể dùng chương trình này nối lại ôi con gà, không đọc kỹ người ta hỏi ah` ? nếu chia như thế thì việc j phải hỏi.

ps:/ bạn ra tiệm net nhờ người ta chia cho, hay thử search cách cắt file .iso xem. Hồi xưa có bác hướng dẫn chia đĩa vista ra 5 cái CD để cài trên ổ VCD đó. Chắc cái này cũng rứa thôi.

grass3110

ko ai có cách gì à sài hjspilit làm chi chứ tóm lại không có cách chép à các pác

bat_can_doi

ko ai có cách gì à sài hjspilit làm chi chứ tóm lại không có cách chép à các pác vào nero ,multisession hiện ra 3 dòng

start multisesstion disc

continue multisesstion disc

No multisesstion disc

đĩa đầu tiên bạn chọn start multisesstion disc ghi cho đầy đĩa,nhớ là không thoát nero,đĩa tiếp theo bạn chọn continue multisesstion disc

phonghieu9

vào nero ,multisession hiện ra 3 dòng

start multisesstion disc

continue multisesstion disc

No multisesstion disc

đĩa đầu tiên bạn chọn start multisesstion disc ghi cho đầy đĩa,nhớ là không thoát nero,đĩa tiếp theo bạn chọn continue multisesstion disc Hướng dẫn như bạn người mới vào nghề chắc pó tay

Butch

bạn ở trên mây xuống à... cắt như vậy lúc đang cài thì nối làm sao... troll nghiêm túc vờ lờ

Các chủ đề có liên quan khác